ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ temperature resistant fiberglass cloth ] การจับคู่ 1350 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าห่มไฟเบอร์กลาสเชื่อม PU เคลือบ 0.72mm M0 ความร้อนฉนวนกันความร้อนผ้าไฟเบอร์กลาส
| น้ำหนัก: | 720 ก. / ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 0.72mm |
ผ้าม่านไฟเบอร์กลาสสีเขียวผ้าม่านไฟเบอร์สำหรับระบบควบคุมอัคคีภัยอาคาร
| อุณหภูมิ: | 550 C องศา |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ม้วนป้องกันไฟ, ม่านกันไฟ |
| ที่ทำงาน: | อาคารโรงพยาบาลซูเปอร์มาร์เก็ตห้องประชุมสนามบิน |
ผ้ากันความร้อนไฟเบอร์กลาสไฟเบอร์ผ้าฝ้ายม้วน Roll Compenstor 1.2 มม. ฉนวนความร้อนม้วน
| น้ำหนัก: | 1100g / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 1.2mm |
ผ้าไฟเบอร์กลาส Ptfe เคลือบ 580g ประเทศจีนด้านเดียวสำหรับผ้าห่มทนความร้อน
| น้ำหนักที่กำหนด: | 580 ก. / ตร.ม. |
|---|---|
| ความกว้างที่กำหนด: | 1000 มม. 1520 มม. 1550 ม |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.43mm |
วัสดุป้องกันไฟ สายใยแก้วอุณหภูมิสูง เนื้อผ้า 980 กรัม ผ้าเคลือบกราฟิต ประตูควัน คอมแพนเซเตอร์ยืดหยุ่น
| น้ําหนัก: | 980g/sqm |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000 มม. 1520 มม. 1550 มม. 2000 มม. |
| ความหนา: | 1 มม |
ผ้าแก้วเคลือบโพลียูรีเทนป้องกันการหลุดร่วงของเส้นใยสำหรับม่านเชื่อมไฟเบอร์กลาส
| หน่วยน้ำหนัก: | 13.53 ออนซ์/ตร.ปี |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1,000มม. 1520มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.016 นิ้ว |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสีน้ำเงินสำหรับแผ่นรองถอดอุณหภูมิสูง
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนทั้งสองด้าน |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | ตั้งแต่ -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
| สี: | สีฟ้า |
เทปตาข่ายไฟเบอร์กลาสทอหน่วงไฟเหมาะสำหรับท่อที่คดเคี้ยว, ตะเข็บ, รอยแตก, เรือ, การขึ้นรูป
| แอปพลิเคชัน: | Heat Tthermocovers |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 6 ออนซ์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 1,000 F |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน วัสดุกันความร้อนแบบยืดหยุ่น วัสดุกันไฟแบบยืดหยุ่น
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 400 กรัม/ตร.ม |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ผ้าห่มเชื่อมไฟเบอร์กลาสสำหรับผ้าม่านในร้านขายเครื่องจักรเช่นผ้าหล่น, เสื่อฉนวนกันความร้อนและเป็นเครื่องครอบคลุม
| การเคลือบผิว: | ผ้าใยแก้วเคลือบ PU สองด้าน |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
| เทปกาว: | E แก้ว |

