ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ temperature resistant fiberglass cloth ] การจับคู่ 1352 ผลิตภัณฑ์.
PU Coating Fire 7628 ผ้าไฟเบอร์กลาส 6.5 OZ สำหรับผ้าม่านทนความร้อน
| น้ำหนัก / น้ำหนักต่อตรม / ตาราง / หน่วยน้ำหนัก / น้ำหนักรวม / น้ำหนักที่กำหนด: | 6.5 ออนซ์ / ตร.ว. |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน / กว้าง / ความกว้างที่กำหนด: | 1,000 มม. 1520 มม |
| ความหนาที่กำหนด / ความหนามาตรฐาน / ความหนา: | 0.0083 นิ้ว |
ผ้าม่านไฟเบอร์กลาส PU เคลือบ ไฟเบอร์กลาส Fabric สำหรับระบบจำหน่าย Air Yellow Shade สีเขียวสำหรับการเชื่อม
| น้ำหนัก: | 460g / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 0.41mm |
ผ้ากันเปื้อนไฟเบอร์กลาสทนความร้อนไฟสีดำ 30oz สำหรับผ้าม่านเชื่อม
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ผ้าห่มป้องกันงานเชื่อม |
| ความหนา: | 1 มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE ทนความร้อน ทนไฟ ทนความร้อนสูง
| น้ำหนักที่กำหนด: | 610 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.45มม |
32-34 ออนซ์ ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนไฟสำหรับไฟที่รุนแรง ประกายไฟ การป้องกันเหล็กเหลว
| อุณหภูมิยืน: | -50℃~ +550℃(1,000°F) |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32-34 ออนซ์/ตร.หลา |
| ความหนา: | 0.032 นิ้ว |
ทนต่ออุณหภูมิสูงผ้าแก้วเคลือบนีโอพรีนสีดำสำหรับขั้วต่อแบบยืดหยุ่น
| ทนต่ออุณหภูมิ: | ตั้งแต่ -50 ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 500 กรัม/ตร.ม |
| ความหนา: | 0.35 มม. หรือ OEM |
ผ้าใยแก้วเคลือบทนความร้อนอุณหภูมิสูง ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE หลากสี
| การเคลือบผิว: | ด้านหนึ่งเคลือบโพลียูรีเทน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1070แกรม |
| ความหนา: | 1.2มม |
0.8 มม., 1.5 มม. ฉนวนกันความร้อนที่อุณหภูมิสูงผ้าแก้วซิลิโคนสำหรับผ้าห่มป้องกันไฟเชื่อม
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบอะคริลิก |
|---|---|
| น้ำหนักผ้า: | 17 ออนซ์/ตร.ม. (580 กรัม/ตร.ม.) |
| สี: | แซลมอน |
4ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE สีเทาเงิน อุณหภูมิสูง (550°C) สําหรับขายปลีก
| น้ำหนัก / น้ำหนักหน่วย / น้ำหนักรวม / น้ำหนักที่กำหนด: | 580g/ตรม g/sq.mg/sq.meter 17oz/sqy oz/sq.y oz/sq.yard |
|---|---|
| ความกว้าง / ความกว้างมาตรฐาน / ความกว้างที่กำหนด: | 1,000 มม. 1520 มม. 1550 ม. 2000 ม |
| ความหนา / ความหนามาตรฐาน / ความหนาที่กำหนด: | 0.43 มม. 0.016 นิ้ว |
สารหน่วงไฟผ้าอลูมิไนซ์ผ้าแก้ววัสดุฉนวนความร้อนของท่อความร้อนไอน้ำและชุดดับเพลิง
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
|---|---|
| ประเภทสาน: | สิ่งทอลายทแยงทอหรือทอธรรมดาหรือที่กำหนดเอง |
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |

