ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ temperature resistant fiberglass cloth ] การจับคู่ 1350 ผลิตภัณฑ์.
Plain / Twill ผ้าเคลือบไฟเบอร์กลาส PU สำหรับผ้าม่านป้องกันผ้า 0.21 มม. Compensator หนาผ้า
| น้ำหนัก: | 220g / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 0.21mm |
ฉนวนกันความร้อน 1.5 มม. หนาฉนวนไฟเบอร์กลาสทนไฟเคลือบด้วยแคลเซียมซิลิเกต
| ต้นกำเนิดผ้าใยแก้ว: | ประเทศจีน |
|---|---|
| การจัดส่งสินค้า: | การขนส่งสินค้าหรือทางอากาศ |
| น้ำหนักผ้าใยแก้ว: | 1100 ก. / ตร.ม. |
ผ้าไฟเบอร์กลาสม้วน PU เคลือบผ้าไฟเบอร์กลาส Fine สำหรับเชื่อม 0.41 มม. หน่วงไฟ M0
| น้ำหนัก / น้ำหนักต่อตรม / ตาราง / หน่วยน้ำหนัก / น้ำหนักรวม / น้ำหนักที่กำหนด: | 460g / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน / กว้าง / ความกว้างที่กำหนด: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนาที่กำหนด / ความหนามาตรฐาน / ความหนา: | 0.41mm |
ซิลิโคนเคลือบ 960g / m2 ผ้าใยแก้วทนไฟ
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาสซิลิโคน |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนความร้อนสูงสำหรับคลุมอุปกรณ์หน่วงไฟ
| ความกว้าง: | 0.8m ถึง 2m หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| สี: | สีเทา, สีเทาเงิน, สีแดง, สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีฟ้า, สีเหลือง, ฯลฯ |
| ยี่ห้อ: | ซันเท็กซ์ |
ผ้าใยแก้วเคลือบเวอร์มิคูไลต์ทนต่อการขัดถูสำหรับฝาครอบฉนวนแบบถอดได้
| การรักษา: | เคลือบเวอร์มิคูไลท์ทั้งสองด้าน |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 1070แกรม |
| ความหนา: | 1.4มม |
เนื้อผงใยแก้วเคลือบด้วยเวอร์มิคุลิต ความแข็งแรงสูง ความทนทานต่ออุณหภูมิสูง ความทนทานต่อการกัดกร่อน ความทนทานต่อไฟ
| การรักษา: | เคลือบเวอร์มิคูไลท์ทั้งสองด้าน |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 1070แกรม |
| ความหนา: | 1.4มม |
ฉนวนกันความร้อน PU เคลือบผ้าใบไฟเบอร์กลาผ้าผ้าม่านสำหรับการเชื่อม 0.4mm Fire Cloth
| หน่วยน้ำหนัก: | 13.53 ออนซ์ / ตร.ว. |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1,000 มม. 1520 มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.016 นิ้ว |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE
| น้ำหนัก / หน่วยน้ำหนัก / น้ำหนักรวม / น้ำหนักเล็กน้อย: | 580g/sqm g/sq.mg/sq.meter 17oz/sqy oz/sq.y oz/sq.yard |
|---|---|
| ความกว้าง / ความกว้างมาตรฐาน / ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา / ความหนามาตรฐาน / ความหนาที่ระบุ: | 0.43 มม. 0.016 นิ้ว |
ผ้าห่มไฟเบอร์กลาสอุณหภูมิสูง 8 นิ้วซาติน 3784HT 550C
| แอปพลิเคชัน: | ผ้าห่มกันไฟ |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 880 ก./ตร.ม |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 550 ค |

