ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ temperature resistant fiberglass cloth ] การจับคู่ 1350 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสำหรับงานเชื่อม ป้องกันตะกรันประกายไฟกระเด็นและติดไฟ
| วัสดุ: | ซิลิโคนไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ใยแก้วซิลิกาสูงสำหรับงานเชื่อมและกันไฟ
| น้ำหนัก: | 1200ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้างของผ้าใยแก้ว: | 920มม |
| ความหนา: | 1.25มม |
ผ้าห่มเชื่อมไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคนม้วนผ้าห่มกันไฟสำหรับงานเชื่อม
| เนื้อหาอัลคาไล: | กลาง |
|---|---|
| เทปไหมพรม: | ซี-กลาส |
| ประเภทสาน: | 8H Satin หรือกำหนดเอง |
ผ้าใยแก้วเคลือบ ผ้าห่มเชื่อมเคลือบซิลิโคน ม่านเชื่อม เสื่อโล่เชื่อม
| ความกว้าง: | 0.8m ถึง 2m หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| สี: | สีเทา, สีเทาเงิน, สีแดง, สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีฟ้า, สีเหลือง, ฯลฯ |
| ยี่ห้อ: | ซันเท็กซ์ |
ฉนวนกันความร้อนผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนความร้อนอุณหภูมิสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน |
|---|---|
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
| คำสำคัญ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 0.4 มม |
เชื่อม PU เคลือบผ้าไฟเบอร์กลาสผ้า Barrier M0 Isolating ผ้าผ้าใบ 0.4mm
| น้ำหนัก: | 460g/ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 0.4mm |
SUNTEX 36 OZ ผ้าใยแก้วทนอุณหภูมิสูงผ้าทนไฟทนไฟ
| หน่วยน้ำหนัก: | 36 ออนซ์ / ตร.ว. |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1yard |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.053 นิ้ว |
ผ้าใยแก้วเคลือบ เคลือบซิลิโคน ทนอุณหภูมิได้ตั้งแต่ประมาณ –50 ℃ ถึงประมาณ +250 ℃
| ความกว้าง: | 0.8m ถึง 2m หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| สี: | สีเทา, สีเทาเงิน, สีแดง, สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีฟ้า, สีเหลือง, ฯลฯ |
| ยี่ห้อ: | ซันเท็กซ์ |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนอุณหภูมิสูงทนไฟสำหรับผ้าห่มเชื่อม
| ความกว้าง: | 0.8m ถึง 2m หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| สี: | สีเทา, สีเทาเงิน, สีแดง, สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีฟ้า, สีเหลือง, ฯลฯ |
| ยี่ห้อ: | ซันเท็กซ์ |
3732 สื่อหน้าที่ปกคลุมไฟผ้าห่มไฟเบอร์กลาสเชื่อมน้ำกันน้ำ
| น้ำหนัก: | 15 ออนซ์ / ปี 2 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.4 มม |
| สี: | สีเทาเงิน |

