ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ temperature resistant fiberglass cloth ] การจับคู่ 1350 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าซิลิโคนไฟเบอร์กลาสเคลือบอุณหภูมิสูงฉนวนกันความร้อนกันไฟ
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนทั้งสองด้าน |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | ตั้งแต่ -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
| สี: | สีฟ้า |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนอุณหภูมิสูงผ้าผ้าม่านกันไฟ
| อุณหภูมิ: | 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ม้วนกันไฟ, ม่านกันไฟ |
| ที่ทำงาน: | อาคาร, โรงพยาบาล, ซูเปอร์มาร์เก็ต, ห้องประชุม, สนามบิน |
ผ้าใยแก้วเคลือบโพลียูรีเทน PU กันไฟ ฉนวนกันความร้อนกันไฟ
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
|---|---|
| ประเภทสาน: | ผ้าซาตินทอหรือกำหนดเอง |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนป้องกันการกัดกร่อนสำหรับผ้าม่านกันไฟ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน |
|---|---|
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
| คำสำคัญ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 0.4 มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนป้องกันอุณหภูมิสูงทนไฟ
| ความหนา: | 0.4 มม. ~ 3 มม |
|---|---|
| วัสดุ: | 100% สายใยแก้ว |
| การบํารุงผิว: | เคลือบอะคริลิก |
เนื้อผงไฟฟิเบอร์กล๊าสเคลือบ PTFE น้ําหนักเบา ทนต่อไฟและกันสารเคมีสูง
| น้ำหนัก / หน่วยน้ำหนัก / น้ำหนักรวม / น้ำหนักเล็กน้อย: | 580g/sqm g/sq.mg/sq.meter 17oz/sqy oz/sq.y oz/sq.yard |
|---|---|
| ความกว้าง / ความกว้างมาตรฐาน / ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา / ความหนามาตรฐาน / ความหนาที่ระบุ: | 0.43 มม. 0.016 นิ้ว |
ฉนวนกันความร้อนที่ถอดออกได้ที่นอนวัสดุไม่ทอผ้าไฟเบอร์กลาสแคลเซียมซิลิเกตสีเทา
| Wieght: | 1100 ก. / ตร.ม. |
|---|---|
| ความหนา: | 1.5 มม |
| ความกว้าง: | 1.5 เมตร |
ลวดสแตนเลสแทรกผ้าทอด้วยไฟเบอร์กลาสด้วยการเคลือบซิลิเกตแคลเซียม
| ความหนา: | 1.4 มม |
|---|---|
| สานเทป: | ปานามา |
| น้ำหนักผ้าใยแก้ว: | 1220 กรัม / ตร.ม. |
ผ้าหุ้มด้วยผ้าเคลือบด้วยความร้อน 32.4OZ ผ้าเคลือบด้วยแกรไฟต์เคลือบ
| หน่วยชั่งน้ำหนัก: | 32.4oz / sqy |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1,000 มม. 1520 มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.055 นิ้ว |
ป้องกันการเชื่อมโลหะหนักผ้าห่มไฟเบอร์กลาสผ้าผ้าอุณหภูมิสูง 2.6 มมกราไฟท์เคลือบ
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1150g / ตร.ม. |
|---|---|
| ความกว้างที่กำหนด: | 1,000 มม. 1520 มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 2.6mm |

