ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ temperature resistant fiberglass cloth ] การจับคู่ 1352 ผลิตภัณฑ์.
สีเทาสีไฟเบอร์กลาสซิลิโคนหุ้มด้วยผ้าแก้วฉนวนหุ้มภายนอกวัสดุ
| ความกว้าง: | 1 ม. / 1.5 ม. / 1.55 ม |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| ยี่ห้อ: | Suntex |
ผ้าทนไฟผ้าเคลือบซิลิโคนปฏิทินสำหรับข้อต่อขยายและตัวเชื่อมต่อท่อผ้า
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาสซิลิโคน |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | กลาง |
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
7628 ไฟเบอร์กลาสผ้า PU เคลือบ ไฟเบอร์กลาส ผ้าท่อเชื่อมผ้าห่ม 0.21mm Lightweight ไฟเบอร์กลาส
| หน่วยน้ำหนัก: | 6.5 ออนซ์ / ตร.ว. |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000 มม. 1550 ม. 2000 ม |
| ความหนาที่กำหนด / ความหนามาตรฐาน / ความหนา: | 0.0083 นิ้ว |
ผ้าซิลิกาสูง 18oz ผ้าห่มขนหนูการพิมพ์ทนอุณหภูมิสูง 1000C หนัก หน้าที่
| น้ำหนัก: | 600 กรัม / ตารางเมตร |
|---|---|
| ม้วนผ้าไฟเบอร์กลาส: | 920mm |
| ความหนา: | 0.65 มม. 0.025 นิ้ว |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสีน้ำเงินสำหรับแจ็คเก็ตและผ้าคลุมฉนวนกันความร้อน
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนทั้งสองด้าน |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | จาก -50 C องศาถึง 500 C องศา |
| สี: | สีน้ำเงิน |
ท่อไอเสียเครื่องยนต์ครอบคลุมผ้าเคลือบไฟเบอร์กลาส PTFE 20OZ ผ้าทนไฟผ้า E Glass
| น้ำหนักมาตรฐาน: | 20oz / sqy |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000 มม. 1520 มม. 1550 ม. 2000 ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |
ประตูหน่วงความร้อน PTFE เคลือบไฟเบอร์กลาสผ้า 610g กรณีความร้อน E แก้วไฟเบอร์กลาส
| น้ำหนักที่กำหนด: | 610 ก. / ตร.ม. |
|---|---|
| ความกว้างที่กำหนด: | 1000 มม. 1520 มม. 1550 ม. 2000 ม |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.45mm |
ผ้าแก้วเคลือบ PU แข็งสำหรับผ้าห่มเชื่อมทนไฟ
| น้ำหนักที่กำหนด: | 690ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1550มม. 2000มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.65มม |
ผ้าผ้าที่มีอุณหภูมิสูง ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคน มีความแข็งแรงสูง ทนต่ออุณหภูมิสูง
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
|---|---|
| ประเภทสาน: | สิ่งทอลายทแยง ซาติน หรือธรรมดา ฯลฯ |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสานซาตินคุณภาพสูง ผ้าโพลียูรีเทน PU เคลือบไฟเบอร์กลาส ผ้าหน่วงไฟ
| หน่วยชั่งน้ำหนัก: | 13.5 ออนซ์/ตร.ปี |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1520มม.1550ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |

