ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ customized pu coated fabric ] การจับคู่ 499 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าผ้ากระจกเคลือบซิลิโคนกันไฟแดง สําหรับสายเชื่อม HVAC
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล:: | อัลคาไลฟรี |
| ประเภทสาน: | 8H Satin หรือกำหนดเอง |
ผ้าเคลือบซิลิโคนเคลือบด้วยไฟแดงทนต่อแรงกระแทกสูง
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล:: | ฟรีอัลคาไล |
| ประเภทสาน: | 8H Satin หรือกำหนดเอง |
ผ้าแก้วเคลือบซิลิโคนทนไฟสีแดงสำหรับขั้วต่อท่อระบบ Hvac
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล:: | อัลคาไลฟรี |
| ประเภทสาน: | 8H Satin หรือกำหนดเอง |
ผ้าใยแก้วโพลียูรีเทนสีเทาป้องกันความร้อนสารหน่วงไฟผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสำหรับผ้าม่านกันไฟ
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
| เทปไหมพรม: | อี-กลาส |
ผ้าใยแก้วโพลียูรีเทนสีเทา 0.4 มม. ผ้าป้องกันอัคคีภัย 60 นาทีใช้สำหรับม่านกันไฟและควัน
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
| เทปกาว: | E แก้ว |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนฉนวนกันความร้อนทนความร้อน/ผ้าสำหรับประตู/ม่าน/รอยต่อขยาย/เชื่อม
| การเคลือบผิว: | ด้านหนึ่งเคลือบโพลียูรีเทน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 620แกรม |
| ความหนา: | 0.77มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน PU ผ้าใยแก้ว
| วัสดุฐาน: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
ผ้าที่มีการขยายตัวของผ้าที่ยืดหยุ่น / ผ้าไฟเบอร์กลาสสีดำ PU เคลือบ M0 สารหน่วงไฟ
| น้ำหนัก / น้ำหนักต่อตรม / ตาราง / หน่วยน้ำหนัก / น้ำหนักรวม / น้ำหนักที่กำหนด: | 490 ก. / ตรม |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน / กว้าง / ความกว้างที่กำหนด: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนาที่กำหนด / ความหนามาตรฐาน / ความหนา: | 0.43mm |
ผ้ากันน้ำที่ทนต่ออุณหภูมิสูง PU เคลือบ ไฟเบอร์กลาส M0 0.41mm
| น้ำหนัก: | 460g / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000 มม. 1300 มม. 1550 ม. 2000 ม |
| ความหนา: | 0.41mm |
ฉนวนความร้อนครอบคลุม PU เคลือบผ้าไฟเบอร์กลาสผ้ายูรีเทนเคลือบ 1.2mm
| น้ำหนัก: | 1070 ก. / ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 1.2mm |

