ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ customized pu coated fabric ] การจับคู่ 499 ผลิตภัณฑ์.
ฉนวนกันความร้อนผ้าใยแก้วเคลือบโพลียูรีเทน 460gsm
| ชื่อ: | ผ้าใยแก้วเคลือบยูรีเทน |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียสถึง 550 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 460แกรม |
ผ้าที่เคลือบด้วยเส้นใยแก้ว PU สําหรับผ้าม่านไฟและผ้าม่านควัน
| อุณหภูมิ: | 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ม้วนกันไฟ, ม่านกันไฟ |
| ที่ทำงาน: | อาคาร, โรงพยาบาล, ซูเปอร์มาร์เก็ต, ห้องประชุม, สนามบิน |
ผ้าที่เคลือบด้วยเส้นใยแก้ว PU สําหรับผ้าม่านไฟและผ้าม่านควัน
| อุณหภูมิ: | 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ม้วนกันไฟ, ม่านกันไฟ |
| ที่ทำงาน: | อาคาร, โรงพยาบาล, ซูเปอร์มาร์เก็ต, ห้องประชุม, สนามบิน |
พื้นที่สาธารณะขนาดสากลผ้าใยแก้วทนไฟอัลคาไลฟรีคุณสมบัติ
| ประเภทสาน: | สิ่งทอลายทแยงทอธรรมดาทอหรือกำหนดเอง |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
| การรักษาพื้นผิว: | ยูรีเทน (PU) เคลือบ |
ผ้าทนความร้อนและอุณหภูมิสูงในอุตสาหกรรมผ้าใยแก้วทนไฟ
| ประเภทสาน: | ทอลายทแยง, ทอธรรมดาหรือกำหนดเอง |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบโพลียูรีเทน (PU) |
ผ้าใยแก้วทนความร้อนสูง 460g/m2
| Weave type: | twill woven,plain woven or customized |
|---|---|
| Alkali Content: | Alkali Free |
| Surface Treatment: | polyurethane(PU) coated |
ผ้าผ้าเส้นใยกระจกทนอุณหภูมิสูง
| ประเภทสาน: | ทอลายทแยง, ทอธรรมดาหรือกำหนดเอง |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
| การบํารุงผิว: | เคลือบโพลียูรีเทน (PU) |
2025 ทนไฟทนสารเคมีไม่ติดยูรีเทนไฟเบอร์กลาสเคลือบผ้า / ผ้า
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
|---|---|
| ประเภทสาน: | สิ่งทอลายทแยงทอหรือทอธรรมดาหรือที่กำหนดเอง |
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
ผ้าใยแก้วเคลือบฉนวนกันความร้อนทนไฟโพลียูรีเทนยูรีเทน
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
|---|---|
| ประเภทสาน: | ซาตินทอหรือกำหนดเอง |
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
ผ้าม่านไฟเบอร์กลาส PU เคลือบ ไฟเบอร์กลาส Fabric สำหรับระบบจำหน่าย Air Yellow Shade สีเขียวสำหรับการเชื่อม
| น้ำหนัก: | 460g / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 0.41mm |

