ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ customized pu coated fabric ] การจับคู่ 441 ผลิตภัณฑ์.
ประเทศจีนผลิตภัณฑ์ท่อระบายอากาศผ้าที่กำหนดเองผ้าเคลือบ PU
| น้ำหนัก: | 460ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา: | 0.41มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PU ด้านเดียวหรือทั้งสองด้านสำหรับม่านกันไฟ ม่านควัน
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ความหนา: | 0.41มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PU กันไฟ 460g/ตร.ม. ฉนวนกันความร้อน
| Weight: | 460 g/sqm |
|---|---|
| Thickness: | 0.41 mm |
| Color: | Blue / Black |
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU 460 แกรม ทนไฟสำหรับระบบท่อ
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้าเคลือบ PU ผ้าใยแก้วเคลือบโพลียูรีเทนสำหรับผ้าห่มเชื่อม
| หน่วยน้ำหนัก: | 13.53 ออนซ์/ตร.ปี |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1,000มม. 1520มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.016 นิ้ว |
ผ้าคลุมกันสะเก็ดไฟเคลือบ PU E-Glass ทนไฟ 460 g/sqm หนา 0.41 มม.
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้าใยแก้วเคลือบโพลียูรีเทน PU ผ้าใยแก้วเคลือบ PU 0.4 มม. สำหรับม่านกันไฟและม่านควัน
| ความหนา: | 0.40มม |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 450g/m2±10% |
| ความกว้าง: | 1,000 มม. 1200 มม. 1500 มม. 1520 มม. 1550 มม. 2000 มม. |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PU ผ้าใยแก้วเคลือบพิเศษ ทนทานต่อรังสี UV ทนต่อการขีดข่วน
| ความหนา: | 0.40มม |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 450g/m2±10% |
| ความกว้าง: | 1,000 มม. 1200 มม. 1500 มม. 1520 มม. 1550 มม. 2000 มม. |
ผ้าใยแก้วเคลือบโพลียูรีเทน PU สำหรับม่านกันไฟและม่านควัน
| ความหนา: | 0.40มม |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 450g/m2±10% |
| ความกว้าง: | 1,000 มม. 1200 มม. 1500 มม. 1520 มม. 1550 มม. 2000 มม. |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PU ผ้าใยแก้วอุณหภูมิสูงเคลือบพิเศษ
| ความหนา: | 0.40มม |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 450g/m2±10% |
| ความกว้าง: | 1,000 มม. 1200 มม. 1500 มม. 1520 มม. 1550 มม. 2000 มม. |

