ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ customized pu coated fabric ] การจับคู่ 499 ผลิตภัณฑ์.
ลวดสแตนเลสสตีลสีดำ 0.8 มม. เสริมด้วยผ้าเคลือบป้องกันอัคคีภัย
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
| เทปกาว: | E แก้ว |
คุณสมบัติทางกลที่ดีผ้าเคลือบซิลิโคนสำหรับแผ่นถอดอุณหภูมิสูง
| ผ้าพื้นฐาน: | ไฟเบอร์กลาสทอซาติน |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
| น้ำหนัก: | 1156gsm(34oz/sqyd) |
0.65 มม. 700 ℃ลวดสแตนเลสเสริมผ้าใยแก้วเคลือบ Pu สำหรับม่านกันไฟ
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 710g / ตรม. (20.88 Oz./Sq.Yd.) |
| ความหนา: | 0.65 มม. (0.025 นิ้ว) |
ผ้ากันไฟ ผ้ากันไฟ ผ้ากันไฟ
| น้ำหนัก/น้ำหนักต่อ ตร.ม./ตร.ม./น้ำหนักต่อหน่วย/น้ำหนักรวม/น้ำหนักที่กำหนด: | ผ้าใยแก้ว 13.5 ออนซ์/ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1,000มม. 1520มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017นิ้ว |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PU ทนไฟ ทนความร้อน สำหรับทำผ้าห่มกันไฟ วัสดุผ้าม่าน ตัด เชื่อม
| การเคลือบ: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนป้องกันอุณหภูมิสูงทนไฟ
| ความหนา: | 0.4 มม. ~ 3 มม |
|---|---|
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบอะคริลิก |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PU ผ้าเชื่อม ข้อต่อขยายท่อผ้า
| น้ำหนักรวม: | 13.5 ออนซ์/ตร.ปี |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1300มม.1550ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |
ผ้าไฟเบอร์กลาส PU เคลือบสารกันไฟ M0 460gsm สำหรับป้องกันความร้อน
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
กระจายอากาศ 13.5OZ PU เคลือบไฟเบอร์กลาสผ้าสำหรับควันไฟและผ้าม่าน
| หน่วยน้ำหนัก: | 13.5 ออนซ์ / ตร.ว. |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1300 มม. 1550 ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |
การกระจายอากาศ PU เคลือบ Fire Retardant ผ้า Isolating Canvas ผ้าม่าน 0.43mm สูบ
| หน่วยชั่งน้ำหนัก: | 13.5 ออนซ์ / ตร.ว. |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1520 มม. 1550 ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |

