ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ customized pu coated fabric ] การจับคู่ 520 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วเคลือบฉนวนกันความร้อนทนไฟโพลียูรีเทนยูรีเทน
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
|---|---|
| ประเภทสาน: | ซาตินทอหรือกำหนดเอง |
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
ผ้าม่านไฟเบอร์กลาส PU เคลือบ ไฟเบอร์กลาส Fabric สำหรับระบบจำหน่าย Air Yellow Shade สีเขียวสำหรับการเชื่อม
| น้ำหนัก: | 460g / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 0.41mm |
ผ้าใยแก้วทนไฟทนอุณหภูมิสูง
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
|---|---|
| ประเภทสาน: | สิ่งทอลายทแยงทอหรือทอธรรมดาหรือที่กำหนดเอง |
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
ช่องทางอากาศจากผ้า SUNTEX
| น้ําหนัก: | 460ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา: | 0.41มม |
ท่อลมผ้าสไตล์การออกแบบอุตสาหกรรม ลดเสียงรบกวน ทนไฟ พร้อมฉนวนกันความร้อนแบบไร้รอยรั่วสำหรับห้องใต้ดินยิม
| Yarn type: | E-Glass |
|---|---|
| Weave type: | twill woven or plain woven or customized |
| Alkali content: | Alkali Free |
ผ้าแก้วเคลือบโพลียูรีเทน 0.7 มม. สำหรับผ้าห่มเชื่อม
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ความหนา: | 0.41มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบโพลียูรีเทนสำหรับฉนวนกันความร้อนแบบถอดได้ ฉนวนกันความร้อนแบบหนา ฉนวนกันความร้อนสำหรับเครื่องทำความร้อน
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ความหนา: | 0.41มม |
ฉนวนกันความร้อนไฟเบอร์กลาสสำหรับฉนวนกันความร้อนของหน้าแปลนและท่อผ้าฉนวนกันความร้อน
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ความหนา: | 0.41มม |
การกันอุณหภูมิสูงและผ้าเป็นสิ่งสําคัญในการผลิตผ้าห่มถอด
| Alkali content: | Alkali Free |
|---|---|
| Yarn type: | E-Glass |
| Thickness: | 0.41mm |

