ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ customized pu coated fabric ] การจับคู่ 499 ผลิตภัณฑ์.
อุณหภูมิสูง PU เคลือบ ไฟเบอร์กลาส Fabric 0.41 มม. สำหรับแผ่นฉนวนแบบถอดได้
| หน่วยน้ำหนัก: | 13.5 ออนซ์ / ตร.ว. |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1520 มม. 1550 ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.016 นิ้ว |
0.40mm ผ้าม่าน PU เคลือบผ้าม่านสีดำสำหรับท่อจัดจำหน่ายทางอากาศ
| หน่วยน้ำหนัก: | 14.5 ออนซ์ / ตร.ว. |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1520 มม. 1550 ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |
เชื่อม PU เคลือบผ้าไฟเบอร์กลาสผ้า Barrier M0 Isolating ผ้าผ้าใบ 0.4mm
| น้ำหนัก: | 460g/ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 0.4mm |
หุ้มฉนวนกันความร้อน ผ้าใยแก้ว เคลือบโพลียูรีเทน
| น้ำหนัก: | 1070ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา: | 1.2มม |
ฉนวนกันความร้อนผ้าแก้วเคลือบซิลิโคนสำหรับฝาครอบเชื่อม, ฝาครอบฉนวนหน้าแปลนท่อวาล์ว
| น้ำหนัก: | 120gsm ถึง 3000gsm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1 มม. ถึง 3 มม |
| ประเภทสาน: | สิ่งทอลายทแยง ซาติน หรือธรรมดา |
ฉนวนกันความร้อนผ้ายูรีเทนเคลือบผ้าไฟเบอร์กลาส M0 ผ้าสูบบุหรี่ 0.43 มม
| น้ำหนัก: | 470g / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 0.43mm |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคน RESISTANT FABRIC EXPANSION JOINT CLOTH
| น้ำหนัก/น้ำหนักต่อ ตร.ม./ตร.ม./น้ำหนักต่อหน่วย/น้ำหนักรวม/น้ำหนักที่กำหนด: | ผ้าใยแก้ว 13.5 ออนซ์/ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1,000มม. 1520มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017นิ้ว |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนสีสันสดใสขนาดใหญ่ทนอุณหภูมิสูงสำหรับรอยต่อการขยายตัว
| น้ำหนัก/น้ำหนักต่อ ตร.ม./ตร.ม./น้ำหนักต่อหน่วย/น้ำหนักรวม/น้ำหนักที่กำหนด: | ผ้าใยแก้ว 13.5 ออนซ์/ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1,000มม. 1520มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017นิ้ว |
ข้อต่อการขยายตัวที่ทนต่ออุณหภูมิสูงผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนสีสันสดใส
| น้ำหนัก/น้ำหนักต่อ ตร.ม./ตร.ม./น้ำหนักต่อหน่วย/น้ำหนักรวม/น้ำหนักที่กำหนด: | ผ้าใยแก้ว 13.5 ออนซ์/ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1,000มม. 1520มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017นิ้ว |
Silicone Rubber Coated Fiberglass Fabric For Fabric Flexible Connectors
| น้ำหนัก/น้ำหนักต่อ ตร.ม./ตร.ม./น้ำหนักต่อหน่วย/น้ำหนักรวม/น้ำหนักที่กำหนด: | ผ้าใยแก้ว 13.5 ออนซ์/ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1,000มม. 1520มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017นิ้ว |

