ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ thermal insulation fabric for jackets ] การจับคู่ 600 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วซิลิก้าสูงทนอุณหภูมิสูง 1,000c
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1200ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 920มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.25มม |
อุณหภูมิสูง 550 องศาเซลเซียสไฟเบอร์กลาสทนไฟผ้า E Glass
| น้ำหนัก: | 580 ก. / ตร.ม. |
|---|---|
| ความหนา: | 0.75 มม |
| สี: | สีขาว |
ผ้าไฟเบอร์กลาสชนิดทนความร้อนสูงสีน้ำตาล 0.65 มม. สำหรับผ้าม่านทนไฟ
| น้ำหนักที่กำหนด: | 600 กรัม / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้างที่กำหนด: | 920 มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.65mm |
ผ้าทอไฟเบอร์กลาส 1.3 มม. 7628 ผ้าหุ้มไอเสียความร้อนฉนวนกันความร้อนแบบยืดหยุ่น
| ใบสมัคร: | ฝาครอบท่อไอเสียเครื่องยนต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1,000 ก. / ตร.ม. |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 550 C |
ผ้าใยแก้วทอจำนวนมาก 1.3 มม. ม้วนฉนวนกันความร้อน ฝาครอบท่อไอเสียเครื่องยนต์
| แอปพลิเคชัน: | ฝาปิดท่อไอเสีย |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 1,000g/sq.mtr |
| อุณหภูมิการทํางาน: | 550 องศาเซลเซียส |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE ทนอุณหภูมิ แผ่นผ้าเทฟล่อน PTFE สำหรับการถ่ายเทความร้อน
| หน่วยน้ำหนัก: | 17 ออนซ์/ตร.ว |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1520มม.1550ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.016 นิ้ว |
เนื้อผ้ามีซิลิกาสูง ทนทานต่ออุณหภูมิสูง 1,000c
| น้ำหนัก: | 1200ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้างของผ้าใยแก้ว: | 920มม |
| ความหนา: | 1.25มม |
โรงงานขายตรงผ้าใยแก้วซิลิก้ากันน้ำสารหน่วงไฟ
| น้ำหนัก: | 1200ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้างของผ้าใยแก้ว: | 920มม |
| ความหนา: | 1.25มม |
ผ้าซาตินซาตินผ้าซาติน 12H ผ้าไฟเบอร์กลาส 1200g ผ้าห่มป้องกันการเชื่อมต่อผ้าห่ม
| น้ำหนัก: | 1200 ก. / ตรม |
|---|---|
| ความกว้างของผ้าใยแก้ว: | 920mm |
| ความหนา: | 1.25 เดือน |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PU ผ้าเชื่อม ข้อต่อขยายท่อผ้า
| น้ำหนักรวม: | 13.5 ออนซ์/ตร.ปี |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1300มม.1550ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |

