ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ thermal insulation fabric for jackets ] การจับคู่ 601 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าซิลิก้าเคลือบเวอร์มิคูไลท์ฉนวนกันไฟ 400-1200 กก. / ลบ.ม.
| น้ำหนักที่กำหนด: | 620 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 0.914 เมตร |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.68 มม |
การรักษาพื้นผิวเคลือบซิลิกอนและผ้าใยแก้วซิลิโคนหุ้มฉนวนทอลายทแยงทอลายทแยง
| น้ำหนัก: | 590 แกรม (17 ออนซ์) |
|---|---|
| ความหนา: | 0.45มม |
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
ทนอุณหภูมิสูง 96% Sio2 High Silica Fabric
| น้ำหนักที่กำหนด: | 620 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 0.914 เมตร |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.68 มม |
ทนอุณหภูมิสูง 96% Sio2 High Silica Fabric
| น้ำหนักที่กำหนด: | 620 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 0.914 เมตร |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.68 มม |
ทนอุณหภูมิสูง 96% Sio2 High Silica Fabric
| น้ำหนักที่กำหนด: | 620 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 0.914 เมตร |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.68 มม |
ผ้าโพกศีรษะผ้าผืน Silica 0.6 มม. สำหรับงานอุตสาหกรรม 60 มม. ผ้าป้องกันความร้อนสำหรับฉนวนกันความร้อน Fire Barrier
| น้ำหนัก: | 600 กรัม / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้างม้วนผ้าห่มอุตสาหกรรม: | 920mm |
| ความหนา: | 0.6mm |
ความทนทานต่อสารเคมี PTFE เคลือบ ไฟเบอร์กลาส Fabric 0.43mm Barrier ทนไฟ
| น้ำหนัก: | 580G / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000 มม. 1520 มม |
| ความหนา: | 0.43mm |
ความต้านทานการขัดถูที่ยอดเยี่ยมผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE ป้องกันการสึกกร่อน
| น้ำหนัก: | 580ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000มม. 1520มม |
| ความหนา: | 0.43มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบ Ptfe สีน้ำตาลดำเกรดอาหารทนต่อการกัดกร่อนของสารเคมี
| น้ำหนัก: | 580 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.42 มม |
| สี: | สีเทา |
ผ้าใยแก้วทนความร้อนสูง 2.5 มม. ทนความร้อนสูง 66OZ ผ้าเคลือบไฟเบอร์กลาสเคลือบด้วยแกรไฟต์
| หน่วยน้ำหนัก: | 66 ออนซ์ / ตร.ว. |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000 มม. 1550 มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.098 นิ้ว |

