ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ thermal insulation fabric for jackets ] การจับคู่ 582 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วทนความร้อน ผ้าทนความร้อน ผ้าทนความร้อนสูง
| อุณหภูมิ ความต้านทาน: | ตั้งแต่ -50 ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 35mils |
โรงงานผลิตผ้าใยแก้วแบบขยายพื้นผิวผ้ากันไฟ
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 580 ก./ตร.ม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 550 องศาทนต่ออุณหภูมิสูง Fire Proof Safety Emergency Fire Blanket Roll
| อุณหภูมิ ความต้านทาน: | ตั้งแต่ -50 ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 35mils |
ผ้าซิลิก้าสูง ซิลิโคน/พียู/เวอร์มิคูไลท์/อะคริลิก/ผ้าใยแก้วซิลิก้าเคลือบ ผลิตภัณฑ์ซิลิก้าคุณภาพสูง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 580 ก./ตร.ม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทั้งสองด้านกันไฟปราศจากด่าง
| อุณหภูมิ ความต้านทาน: | ตั้งแต่ -50 ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 35mils |
ผ้าม่านไฟไหม้ไฟเบอร์กลาส 0.8mm อะคริลิคเคลือบวัสดุทนไฟ
| อุณหภูมิ: | 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| การรักษา: | ตั้งครรภ์คริลิค |
| แอปพลิเคชัน: | ม่านควัน |
กันสนิม 24oz Twill Weave กันไฟ Acrylic เคลือบป้องกันไฟเบอร์กลาส
| อุณหภูมิ: | 550 C องศา |
|---|---|
| การรักษา: | เคลือบอะครีลิคสีดำ |
| ใบสมัคร: | การป้องกันการเชื่อม |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนสีแดงทั้งสองด้าน
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 960gsm |
| ความหนา: | 0.72mm |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิกอนสองด้านทนไฟ
| อุณหภูมิ ความต้านทาน: | ตั้งแต่ -50 ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 35mils |
ยางซิลิโคนผ้าใยแก้วเคลือบสีด่างฟรี
| อุณหภูมิ ความต้านทาน: | ตั้งแต่ -50 ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 35mils |

