ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ thermal insulation fabric for jackets ] การจับคู่ 600 ผลิตภัณฑ์.
ท่อไอเสียเครื่องยนต์ครอบคลุมผ้าเคลือบไฟเบอร์กลาส PTFE 20OZ ผ้าทนไฟผ้า E Glass
| น้ำหนักมาตรฐาน: | 20oz / sqy |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000 มม. 1520 มม. 1550 ม. 2000 ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |
ป้องกันรอยขีดข่วนได้ดี ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE
| น้ำหนักที่กำหนด: | 610 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.45มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE ทนอุณหภูมิ แผ่นผ้าเทฟล่อน PTFE สำหรับการถ่ายเทความร้อน
| น้ำหนักรวม: | 580 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างทั้งหมด: | 1,000มม.1550ม |
| ความหนารวม: | 0.43มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE พร้อมความต้านทานแรงดึงที่ดีเยี่ยม
| น้ำหนักที่กำหนด: | 610 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.45มม |
สายใยแก้วเคลือบด้วย PTFE
| น้ำหนักที่กำหนด: | 610 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.45มม |
ผ้ากันความร้อนไฟเบอร์กลาสไฟเบอร์ผ้าฝ้ายม้วน Roll Compenstor 1.2 มม. ฉนวนความร้อนม้วน
| น้ำหนัก: | 1100g / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 1.2mm |
ผ้าฝ้ายไฟเบอร์กลาสคุณภาพสูง Crowfoot Silica 36OZ สำหรับม่านเชื่อมโลหะหนัก
| หน่วยน้ำหนัก: | 36oz / sqy |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1yard |
| ความหนามาตรฐาน / ความหนาที่กำหนด: | 0.037inch |
ประตูทนความร้อนผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE สำหรับม่านควันและไฟ cutain
| น้ำหนักที่กำหนด: | 610 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.45มม |
ผู้ผลิตจีนคุณภาพดี 0.7 มม. ผ้าใยแก้วซิลิก้าทนไฟสูง
| หน่วยน้ำหนัก: | 36 ออนซ์/ตร.ว |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1 หลา |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.053นิ้ว |
ผ้าใยแก้วอุณหภูมิสูงสำหรับข้อต่อขยายและฉนวนอุณหภูมิสูง
| น้ำหนักที่กำหนด: | 600 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 920 มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.65มม |

