ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ thermal insulation fabric for jackets ] การจับคู่ 582 ผลิตภัณฑ์.
สีเทา กันไฟกันความร้อน สีซิลิโคน ยางเคลือบใยแก้ว ผ้ากันความร้อน ยางใยแก้วซิลิโคน
| อุณหภูมิยืน: | -50℃~ +550℃(1,000°F) |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 32-34 ออนซ์/ตร.หลา |
| ความหนา: | 0.032 นิ้ว |
1 ด้าน 0.65 มิลลิเมตร PU เคลือบไฟเบอร์กลาสผ้าสีเทาเงินสำหรับผ้าห่มไฟฟ้า Fireproof Curtains
| หน่วยน้ำหนัก: | 20.29 oz / sq.y |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000 มม. 1520 มม. 1550 มม |
| ความหนา: | 0.0248 นิ้ว |
ทนความร้อนได้ดีเยี่ยม การเคลือบใยแก้วเคลือบซิลิกอนสำหรับฝาครอบกันความร้อนอุตสาหกรรม
| อุณหภูมิสูงสุด: | -50℃~ +550℃ |
|---|---|
| สี: | สีเทาเงิน |
| ประเภทไฟเบอร์กลาส: | อีแก้ว |
ใยแก้วเคลือบซิลิโคนทอผ้าใยแก้วท่องเที่ยวผ้าฉนวนกันความร้อนอุณหภูมิสูง
| อุณหภูมิ ความต้านทาน: | ตั้งแต่ -50 ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 35mils |
ใยแก้วเคลือบซิลิโคนทอผ้าใยแก้วท่องเที่ยวผ้าฉนวนกันความร้อนอุณหภูมิสูง
| อุณหภูมิ ความต้านทาน: | ตั้งแต่ -50 ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 35mils |
ผ้าทอผ้าใบไฟเบอร์กลาสทอผ้าผ้าม่านผ้าห่มไฟดับเพลิง
| ความกว้าง: | 152 |
|---|---|
| สี: | สีขาวหรือ OEM |
| อุณหภูมิ: | 550 C องศา |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนความร้อนสูงสำหรับฉนวนกันความร้อน
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 580 ก./ตร.ม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนป้องกันอัคคีภัยอุณหภูมิสูง 32 ออนซ์
| อุณหภูมิ ความต้านทาน: | ตั้งแต่ -50 ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 35mils |
โรงงานผลิตผ้าใยแก้วแบบขยายพื้นผิวผ้ากันไฟ
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 580 ก./ตร.ม |
ใยแก้วกันไฟกันไฟผ้าห่มเชื่อมผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน
| อุณหภูมิ ความต้านทาน: | ตั้งแต่ -50 ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 35mils |

