ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ temperature resistant fiberglass cloth ] การจับคู่ 1350 ผลิตภัณฑ์.
วัสดุผ้าม่านกันไฟไฟเบอร์กลาส PU ซิลิโคนเคลือบผ้าไฟเบอร์กลาสทนไฟ
| น้ำหนัก: | 17oz/ตร.ม |
|---|---|
| ความหนา: | 17mils |
| สี: | สีแดงหรือสีเทา |
ทนความร้อนสูง PU เคลือบ ไฟเบอร์กลาส ผ้า 0.7mm สำหรับผ้าห่มไฟ
| น้ำหนัก: | 690G / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000 มม. 1200 มม. 1520 มม. 2000 มม |
| ความหนา: | 0.7mm |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสีเทา-ผ้าห่มกันไฟและผ้าห่มเชื่อม
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 510 ก./ตร.ม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนไฟอุณหภูมิสูง ม่านกันไฟคุณภาพสูง
| การเคลือบผิว: | แคลเซียมซิลิเกต |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| น้ำหนัก: | 32 ออนซ์ |
เนื้อใยแก้วอุตสาหกรรมที่มีสีซิลิโคนเคลือบด้วยอุณหภูมิสูง
| การเคลือบ: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 32 ออนซ์ |
| ความหนา: | 0.032 นิ้ว |
0.4mm ไฟเบอร์กลาสทอผ้า E เส้นด้ายแก้ว M0 Materia ผ้าห่มไฟ
| ใบสมัคร: | ผ้าห่มกันไฟ |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 430 ก. / ตร.ม. |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 550 C |
สีผ้าที่กำหนดเองที่อุณหภูมิสูงผ้าผ้าเซรามิกไฟเบอร์ Vermiculite เคลือบ
| การรักษาพื้นผิว: | เวอร์มิคูไลท์ |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1m หรือกำหนดเอง |
| ความหนา: | 3mm |
ผ้าใยแก้วอลูมิเนียมฟอยล์อุณหภูมิสูงสำหรับการเชื่อม / ป้องกันอัคคีภัยและวัสดุฉนวนความร้อน
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
|---|---|
| ประเภทสาน: | สิ่งทอลายทแยงทอหรือกำหนดเอง |
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
ผ้าใยแก้วเคลือบ Vermiculite สำหรับหุ้มฉนวนกันความร้อน
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ประเภทสาน: | ทอลายทแยงหรือทอธรรมดาหรือกำหนดเอง |

