ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ e glass fiberglass fabric ] การจับคู่ 752 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วที่ทนความร้อนสูงทนทานอย่างไม่น่าเชื่อ 1700C ใยแก้วซิลิกาสูง
| น้ำหนัก: | 1200G / m2 |
|---|---|
| ความหนา: | 1.3 มม |
| ความกว้าง: | จาก 100 ซม. ถึง 200 ซม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนฉนวนกันความร้อนที่อุณหภูมิสูงกันไฟ
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนหนึ่งหรือสองด้าน หรือไม่มีการเคลือบผิว |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
| ความหนา: | 0.1 มม. ถึง 3 มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนกันไฟสำหรับที่นอนฉนวนกันความร้อน
| น้ำหนัก: | 1250 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความหนา: | 1.4 มม |
| สี: | สีเทา |
2 มม. ซิลิเกตเซรามิกอลูมิเนียมฟอยล์ผ้าใยแก้วฉนวนกันความร้อน
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | เคลือบซิลิก้า |
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
วัสดุยึดเกาะทนความร้อนเคลือบซิลิโคน
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนหนึ่งหรือสองด้าน หรือไม่มีการเคลือบผิว |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
| ความหนา: | 0.1 มม. ถึง 3 มม |
ม่านกันไฟทนความร้อนฉนวนกันความร้อนยางซิลิโคนเคลือบไฟเบอร์กลาส
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนหนึ่งหรือสองด้าน หรือไม่มีการเคลือบผิว |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
| ความหนา: | 0.1 มม. ถึง 3 มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนกันไฟสำหรับที่นอนฉนวนกันความร้อน
| น้ําหนัก: | 1250 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความหนา: | 1.4 มม |
| สี: | สีเทา |
ผ้าใยแก้วอุณหภูมิสูงที่ได้รับการรักษาด้วยซิลิแคตแคลเซียม: ทนทานและยืดหยุ่นสําหรับฝาปิดอุปกรณ์
| การเคลือบผิว: | แคลเซียมซิลิเกต |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| น้ำหนัก: | 1200gsm ถึง 1500gsm |
ท่อผ้ากระจายอากาศ PU เคลือบ Fabric สำหรับ Connector ยืดหยุ่น 460g Blankets เชื่อมต่อ Perforable
| น้ำหนัก: | 460g / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 0.41mm |
ผ้าฉนวนกันความร้อนอุณหภูมิสูงสำหรับผ้าห่มเทอร์ไบน์ในโครงการนอกชายฝั่ง
| น้ำหนัก: | 600ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้างของม้วนผ้าห่มกันไฟอุตสาหกรรม: | 920มม |
| ความหนา: | 0.6มม |

