ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ e glass fiberglass fabric ] การจับคู่ 752 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคนทนความร้อน - ผ้าฉนวนกันความร้อนกันไฟ
| Base Material: | 100% fiberglass |
|---|---|
| Yarn type: | E-Glass |
| Weave type: | twill woven or customized |
M0 ไฟ Proof PU เคลือบ ไฟเบอร์กลาส ผ้าหน่วงไฟ 4H ซาตินสำหรับข้อต่อการขยายแบบยืดหยุ่น
| น้ำหนัก / น้ำหนักต่อตรม / ตาราง / หน่วยน้ำหนัก / น้ำหนักรวม / น้ำหนักที่กำหนด: | ผ้าไฟเบอร์กลาส 13.5 ออนซ์ / ตร.ม. |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1,000 มม. 1520 มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |
ฉนวนใยแก้วทนไฟสำหรับฉนวนกันความร้อนอุณหภูมิสูงและอื่น ๆ
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ความหนา: | 25mm หรือกำหนดเอง |
| ความกว้าง: | 1m หรือกำหนดเอง |
ชุดป้องกันการเชื่อมเคลือบยางซิลิโคนทนอุณหภูมิสูง 0.4 มม
| อุณหภูมิต่อเนื่องสูงสุด: | 1100°F(550°C) |
|---|---|
| ความหนา: | 0.016 นิ้ว (0.4 มม.) |
| น้ำหนัก: | 15 Oz./Sq. 15 ออนซ์/ตร.ม. Yd. หลา (510 g/sqm) (510 ก./ตร.ม.) |
ผ้าใยแก้วซิลิโคนกันไฟกันน้ำสำหรับฝาครอบฉนวนแบบถอดได้
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
| เทปไหมพรม: | อี-กลาส |
ซิลิโคนเคลือบไฟเบอร์กลาสอุปกรณ์เสริมสำหรับบาร์บีคิว Smoker Ember Pad Round Fire Pit Mat Mat For Grills
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนขนาด 0.4 มม |
|---|---|
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
| คำสำคัญ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 0.4 มม |
ผลิตภัณฑ์ผ้าเคลือบซิลิโคนสองด้านจาก Suntex
| ชื่อสินค้า: | ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนขนาด 0.4 มม |
|---|---|
| วัสดุ: | สายใยแก้ว |
| คําสําคัญ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 0.4 มม |
ผ้าเคลือบซิลิโคนสีขาว 0.85 มม. สำหรับระบบม่านกันไฟ E 120 ระบบป้องกันอัคคีภัย
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
| เทปกาว: | E แก้ว |
ผ้ากันไฟซิลิโคนไฟเบอร์กลาส 0.4 มม. ที่ใช้ในม่านควันตรงตามมาตรฐาน 13501- 1
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
| เทปกาว: | E แก้ว |
ผ้ากันไฟซิลิโคนไฟเบอร์กลาส 0.4 มม. ใช้ในม่านควันลิฟต์ม่านไฟอัตโนมัติและม่านควัน
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
| เทปไหมพรม: | อี-กลาส |

