ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ e glass fiberglass fabric ] การจับคู่ 752 ผลิตภัณฑ์.
ไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคนสำหรับอุปกรณ์ครอบคลุม ครอบคลุม Turbine Covers
| น้ำหนัก: | 560 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.42 มม |
| สี: | สีเทาเงิน |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PU กันน้ำสำหรับผ้าห่มเชื่อมม่านเชื่อม
| น้ำหนัก: | 460ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000มม. 1300มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา: | 0.41มม |
สารหน่วงไฟ ยางซิลิโคน เคลือบไฟเบอร์กลาส เสริมแรง ผ้า ทนความร้อน
| อุณหภูมิสูงสุด: | -50℃~ +550℃ |
|---|---|
| สี: | สีเทาเงิน |
| ประเภทไฟเบอร์กลาส: | อีแก้ว |
ผ้าใยแก้วอลูมิเนียมฟอยล์ทนฝนและแดดสำหรับฉนวนกันความร้อน
| Yarn Type: | E-Glass |
|---|---|
| Alkali Content: | Alkali Free |
| Weave Type: | Twill Woven |
ทนความร้อน 550C ฉนวนกันความร้อนผ้า / ยางซิลิโคนเคลือบผ้าใบไฟเบอร์กลาส
| น้ำหนัก: | 590 กรัม / ตรม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.45 มม |
| สี: | แดง |
ป้องกันสภาพแวดล้อมและเปลวไฟซิลิโคนเคลือบไฟเบอร์กลาสผ้าสำหรับผ้าม่านไฟและผ้าห่มเชื่อม
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาสซิลิโคน |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
ผ้าอลูมิเนียมฟอยล์ลามิเนตสำหรับฝาครอบฉนวนกันความร้อน, ม่านกันความร้อน, ท่อ
| ประเภทสาน: | สิ่งทอลายทแยง |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
7628 เปลวไฟทนไฟเบอร์กลาส 550C ฉนวนกันความร้อนอิเล็กทรอนิกส์
| แอปพลิเคชัน: | Heat Tthermocovers |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 6oz |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 1,000 F |
ชุดควบคุมไอเสียไฟเบอร์กลาสคุณภาพสูงผ้าห่มขนถ่าย 1100g
| น้ำหนัก: | 1100g / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 1.4mm |

