ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ e glass fiberglass fabric ] การจับคู่ 752 ผลิตภัณฑ์.
การกันอุณหภูมิสูงและผ้าเป็นสิ่งสําคัญในการผลิตผ้าห่มถอด
| Alkali content: | Alkali Free |
|---|---|
| Yarn type: | E-Glass |
| Thickness: | 0.41mm |
เสื้อกันความร้อนจากเส้นใยแก้ว
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | แก้วอิเล็กทรอนิกส์ |
| เนื้อหาด่าง: | อัลคาไลฟรี |
ผ้ากันความร้อนเคลือบด้วยยางซิลิโคน สําหรับเสื้อกันความร้อนที่สามารถเปลี่ยนได้
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | ปราศจากสารอัลคาไล |
ผ้าใยแก้วทนความร้อน 1000°C สำหรับเสื้อหุ้มฉนวนแบบถอดได้กันน้ำและกันน้ำมันแบบปรับแต่งได้
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | ปราศจากสารอัลคาไล |
ผ้ากันน้ำที่ทนต่ออุณหภูมิสูง PU เคลือบ ไฟเบอร์กลาส M0 0.41mm
| น้ำหนัก: | 460g / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000 มม. 1300 มม. 1550 ม. 2000 ม |
| ความหนา: | 0.41mm |
ป้องกันการเชื่อมโลหะหนักผ้าห่มไฟเบอร์กลาสผ้าผ้าอุณหภูมิสูง 2.6 มมกราไฟท์เคลือบ
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1150g / ตร.ม. |
|---|---|
| ความกว้างที่กำหนด: | 1,000 มม. 1520 มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 2.6mm |
แผงกันความร้อน Ptfe เคลือบไฟเบอร์กลาสผ้า 0.45mm อุปกรณ์ไฟหน้าจอและครอบคลุมหน้าแปลน
| น้ำหนัก: | 610 ก. / ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000 มม. 1520 มม. 1550 ม. 2000 ม |
| ความหนา: | 0.45mm |
ผ้าฉนวนกันความร้อนเคลือบยางซิลิโคนสำหรับฝาครอบที่ถอดออกได้
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| Yarn type: | E-Glass |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ม้วนผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนฉนวนกันความร้อนสำหรับผ้าห่มกันไฟ
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
550C ซิลิโคนทนความร้อนปลอกหุ้มฉนวนป้องกันท่อสายเคเบิลและเส้นผ่านศูนย์กลางระหว่าง
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |

