ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ e glass fiberglass fabric ] การจับคู่ 752 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าเคลือบยางซิลิโคนกันความร้อนกันไฟที่ขายดีที่สุด
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ผ้ากันความร้อนเคลือบด้วยยางซิลิโคน ความหนา 100 มม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
4H ซาติน 0.41 มม. ผ้าหน่วงไฟ PU 2 ด้านข้าง M0 ม่านทนไฟ
| น้ำหนัก: | 460g / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 0.41mm |
อุตสาหกรรม ผ้าใยแก้วที่มีเคลือบซิลิคอนสําหรับผ้าม่านปั่น
| น้ําหนัก: | 560ก./ตรม |
|---|---|
| ผ้าใยแก้วความหนา: | 0.4 มม |
| สี: | สีเทาเงิน |
ที่กำหนดเองนำมาใช้ใหม่ไฟเบอร์กลาสฉนวนกันความร้อนผ้าปกเสื้อฉนวนถอดได้
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ใยแก้วและผ้ากันความร้อนสูง |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
ผ้าทนไฟ PU เคลือบกันน้ำไฟเบอร์กลาสผ้าทนไฟ
| หน่วยน้ำหนัก: | 13.5 ออนซ์/ตร.ย |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000mm 1550mm |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |
ปลอกหุ้มฉนวนหุ้มฉนวนเทอร์โบชาร์จเจอร์แบบถอดได้พร้อมความทนทานต่ออุณหภูมิ
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ผ้าเคลือบยางซิลิโคนกันความร้อนกันไฟที่ขายดีที่สุด
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
0.2 Mm ไฟดิ้งไฟเบอร์กลาสทนความร้อนผ้าห่มวัสดุผ้าเคลือบซิลิโคนม้วน
| น้ำหนักม้วนผ้าห่มไฟอุตสาหกรรม: | 260 g / m2 OEM |
|---|---|
| ความหนา: | 0.23 มม |
| สี: | OEM สีขาว |
อลูมิเนียมฟอยล์ 0.2mm เงินสะท้อนความร้อนฉนวนกันความร้อนใยแก้วฉนวนชั้นลามิเนท
| สี: | เงิน |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ชั้นเคลือบฉนวนความร้อน |
| ความหนา: | 0.2mm |

