ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ customized pu coated fabric ] การจับคู่ 509 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าไฟเบอร์กลาสม้วน PU เคลือบผ้าไฟเบอร์กลาส Fine สำหรับเชื่อม 0.41 มม. หน่วงไฟ M0
| น้ำหนัก/น้ำหนักต่อ ตร.ม./ตร.ม./น้ำหนักต่อหน่วย/น้ำหนักรวม/น้ำหนักที่กำหนด: | 460ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน / ความกว้าง / ความกว้างที่กำหนด: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนาที่กำหนด / ความหนามาตรฐาน / ความหนา: | 0.41มม |
460 กรัม ผ้าเคลือบ PU แบบเจาะได้ – สำหรับท่อลมผ้า, ข้อต่อยืดหยุ่น & ผ้าห่มกันไฟ
| น้ำหนัก: | 460ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา: | 0.41มม |
ฉนวนกันความร้อนป้องกันอัคคีภัย 460g / M2 ผ้าใยแก้วเคลือบ PU
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
| ความหนา: | 0.41mm |
ฉนวนกันความร้อนป้องกันอัคคีภัยผ้าใยแก้วเคลือบ PU ทนความร้อนสำหรับผ้าห่มเชื่อม
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ความหนา: | 0.41มม |
ผ้าใยแก้วทนไฟน้ำและน้ำมันเคลือบ PU ผ้าสำหรับไฟและควันม่าน
| การเคลือบผิว: | ยูรีเทน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 460g / ตารางเมตร |
| ความหนา: | 0.4mm |
สีเขียว ด้านเดียว PU(Polyurethane) เคลือบผ้าไฟเบอร์กลาส
| การเคลือบผิว: | เคลือบยูรีเทนด้านเดียว |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1070แกรม |
| ความหนา: | 1.2mm |
ผ้าใยแก้วเคลือบทนความร้อนอุณหภูมิสูง ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE หลากสี
| การเคลือบผิว: | ด้านหนึ่งเคลือบโพลียูรีเทน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1070แกรม |
| ความหนา: | 1.2มม |
0.4 มม. การกระจายอากาศ PU เคลือบผ้าใยแก้วสารหน่วงไฟ M0 ใบรับรอง
| น้ำหนัก: | 460 ก. / ตร.ม. |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม |
| สี: | สีเทา |
Plain / Twill ผ้าเคลือบไฟเบอร์กลาส PU สำหรับผ้าม่านป้องกันผ้า 0.21 มม. Compensator หนาผ้า
| น้ำหนัก: | 220g / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 0.21mm |
ผ้าไฟเบอร์กลาสทนไฟ PU M0 0.41 มม. 460g ผ้าผ้ายืดหยุ่นได้
| น้ำหนัก: | 460ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา: | 0.41มม |

