ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ customized pu coated fabric ] การจับคู่ 490 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วเคลือบโพลียูรีเทน PU สำหรับม่านกันไฟและม่านควัน
| ความหนา: | 0.40มม |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 450g/m2±10% |
| ความกว้าง: | 1,000 มม. 1200 มม. 1500 มม. 1520 มม. 1550 มม. 2000 มม. |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PU ผ้าใยแก้วอุณหภูมิสูงเคลือบพิเศษ
| ความหนา: | 0.40มม |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 450g/m2±10% |
| ความกว้าง: | 1,000 มม. 1200 มม. 1500 มม. 1520 มม. 1550 มม. 2000 มม. |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PU ทนไฟด้านเดียวสำหรับข้อต่อขยาย
| ชื่อ: | ผ้าใยแก้วเคลือบ PU |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | ด้านเดียว |
| น้ำหนัก: | 620แกรม |
C Glass Polyurethane PU เคลือบผ้าแก้วสำหรับผ้าห่มเชื่อม
| ชื่อ: | ผ้าแก้วเคลือบ PU |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000mm 1520mm 1550mm |
| ความหนา: | 0.0248 นิ้ว |
ความหนา 0.41 มม. PU เคลือบผ้าไฟเบอร์กลาสสองด้าน Alkali Free
| ชื่อ: | ผ้าใยแก้วเคลือบ PU |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ความหนา: | ความหนา 0.41 มม. |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PU กันน้ำ ผ้าใยแก้วเคลือบ PU กันน้ำ ฉนวนกันความร้อนผ้าห่มฉนวนกันความร้อน
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ความหนา: | 0.41มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบ Pu ฉนวนกันไฟ ยางซิลิโคนเคลือบผ้าใยแก้ว
| ชื่อ: | ผ้าใยแก้วเคลือบ PU |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1070แกรม |
| ความหนา: | 1.2มม |
ฉนวนกันความร้อนผ้าใยแก้วเคลือบ Pu ความปลอดภัยระดับมืออาชีพ
| ชื่อ: | ผ้าใยแก้วเคลือบ PU |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1070แกรม |
| ความหนา: | 1.2มม |
ด้านเดียว 1070gsm PU เคลือบผ้าไฟเบอร์กลาสหน่วงไฟ
| ชื่อ: | ผ้าใยแก้วเคลือบ PU |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1070แกรม |
| ความหนา: | 1.2mm |
ผ้าใยแก้วเคลือบโพลียูรีเทน PU กันไฟ ฉนวนกันความร้อนกันไฟ
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
|---|---|
| ประเภทสาน: | ผ้าซาตินทอหรือกำหนดเอง |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |

