ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ customized pu coated fabric ] การจับคู่ 490 ผลิตภัณฑ์.
ใยแก้วซิลิกาสูงสำหรับงานเชื่อมและกันไฟ
| น้ำหนัก: | 1200ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้างของผ้าใยแก้ว: | 920มม |
| ความหนา: | 1.25มม |
ผ้าม่านกันไฟเชื่อมฉนวนกันความร้อนไฟเบอร์กลาสสำหรับผ้าห่มกันไฟผ้าห่มเชื่อม
| วัสดุ: | พียูไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 17 ออนซ์/หลา2 |
| สี: | สีเทาและสีที่กำหนดเอง |
ผ้าไฟเบอร์กลาสทนไฟสำหรับถังน้ำมันหลังคาที่ถูกระงับ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าไฟเบอร์กลาสสำหรับหลังคาถังน้ำมันที่ถูกระงับ |
|---|---|
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบ |
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
การป้องกันการเชื่อมไฟเบอร์กลาสอลูมิเนียมฟอยล์ทนความร้อนผ้าห่มผ้าห่มดับเพลิง
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลปานกลาง |
|---|---|
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วอลูมิเนียมฟอยล์ |
| เทคนิค: | การทอผ้าและการตัดเย็บ |
ป้องกันงานเชื่อม ไฟเบอร์กลาส ทนไฟ ผ้าห่มเชื่อม ทนความร้อน
| เนื้อหาอัลคาไล: | ด่างปานกลาง |
|---|---|
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วอลูมิเนียมฟอยล์ |
| เทคนิค: | การทอและการตัดเย็บ |
ไฟผ้าห่มม่านไฟสำหรับอุตสาหกรรมน้ำมันและแก๊ส
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
| ประเภทสาน: | สิ่งทอลายทแยงทอหรือทอธรรมดา |
ผ้าโพกศีรษะผ้าผืน Silica 0.6 มม. สำหรับงานอุตสาหกรรม 60 มม. ผ้าป้องกันความร้อนสำหรับฉนวนกันความร้อน Fire Barrier
| น้ำหนัก: | 600 กรัม / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้างม้วนผ้าห่มอุตสาหกรรม: | 920mm |
| ความหนา: | 0.6mm |
ผ้าห่มใยแก้วซิลิก้าฉนวนกันความร้อนที่อุณหภูมิสูง
| หน่วยน้ำหนัก: | 18 ออนซ์/ตร.ว |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1 หลา |
| ความหนามาตรฐาน: | ผ้าใยแก้ว 0.025 นิ้ว |
หนาวสูง อุปกรณ์กันความร้อน กันไฟ สีซิลิกา สายแก้วผ้าฝาผ้า
| หน่วยน้ำหนัก: | 18 ออนซ์/ตร.ว |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1 หลา |
| ความหนามาตรฐาน: | ผ้าใยแก้ว 0.025 นิ้ว |
ผ้าซิลิกาสูง 18oz ผ้าห่มขนหนูการพิมพ์ทนอุณหภูมิสูง 1000C หนัก หน้าที่
| น้ำหนัก: | 600 กรัม / ตารางเมตร |
|---|---|
| ม้วนผ้าไฟเบอร์กลาส: | 920mm |
| ความหนา: | 0.65 มม. 0.025 นิ้ว |

