ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ customized pu coated fabric ] การจับคู่ 490 ผลิตภัณฑ์.
460 กรัม/ตารางเมตร 0.41 มิลลิเมตร สายใยแก้วเคลือบ PU ขนาด 1m ถึง 1.55m ความกว้างสําหรับเครื่องเชื่อมยืดหยุ่นและสานท่อ
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
หนาแน่นความร้อน ผ้าใยแก้วเคลือบ PU 460 กรัม/ตารางเมตร 0.41 มม ความหนาสําหรับอุปกรณ์อุณหภูมิสูง
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU สองด้าน 460 g/ตร.ม. หนา 0.41 มม. หน้ากว้าง 1 ม. ถึง 1.55 ม. ทนความร้อนสูง
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
เนื้อผงใยแก้วเคลือบ PU 460 กรัม ความหนา 0.41 มิลลิเมตร ความกว้าง: 1 เมตร - 1.55 เมตร
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
เนื้อใยแก้วเคลือบสองแบบ (ซิลิก้า + พีเอส) 460 กรัม/ตารางเมตร 0.41 มิลลิเมตร เพื่อป้องกันการปั่น
| Weight: | 460 g/sqm |
|---|---|
| Thickness: | 0.41 mm |
| Color: | Blue / Black |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PU ถอดฉนวนกันความร้อนหุ้มที่นอนกันความร้อน
| หน่วยน้ำหนัก: | 13.53 ออนซ์/ตร.ปี |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1,000มม. 1520มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.016 นิ้ว |
โรงงานมืออาชีพทำผ้าใยแก้วเคลือบผ้าใยแก้วเคลือบปู่
| หน่วยชั่งน้ำหนัก: | 13.5 ออนซ์/ตร.ปี |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1520มม.1550ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PU ทนไฟ สำหรับระบบจ่ายลม 0.41 มม
| หน่วยน้ำหนัก: | 13.5 ออนซ์/ตร.ปี |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000มม.1550มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |
ผ้าใยแก้ว E ผ้าใยแก้วเคลือบ Pu ที่นิยมมากที่สุด
| หน่วยชั่งน้ำหนัก: | 13.5 ออนซ์/ตร.ปี |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1520มม.1550ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสานซาตินคุณภาพสูง ผ้าโพลียูรีเทน PU เคลือบไฟเบอร์กลาส ผ้าหน่วงไฟ
| หน่วยชั่งน้ำหนัก: | 13.5 ออนซ์/ตร.ปี |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1520มม.1550ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |

