ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ customized pu coated fabric ] การจับคู่ 490 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าห่มปั่นไฟกันไฟจากใยแก้วที่เคลือบ PU ทนต่ออากาศสูงเพื่อความปลอดภัยในอุตสาหกรรม
| ความหนา: | 0.4 มม. ~ 3 มม |
|---|---|
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบอะคริลิก |
เชื่อมท่อระบายอากาศ ผ้าใยแก้ว เคลือบ PU ฉนวนกันความร้อน ไม่ลามไฟ
| หน่วยน้ำหนัก: | 20.29 ออนซ์/ตร.ปี |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1,000มม. 1520มม. 1550มม |
| ความหนา: | 0.0248 นิ้ว |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PU สำหรับระบบจ่ายลม 0.41 มม
| หน่วยน้ำหนัก: | 13.5 ออนซ์/ตร.ปี |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000มม.1550มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |
Abrasion Resistant PU Coated Fiberglass Fabric with Oil and Solvent Resistance in 1m to 1.55m Width
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
M0 Approved PU Coated Fiberglass Fabric with Abrasion and Oil Solvent Resistance for High Temperature Applications
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
Industrial Splash Proof PU Coated Fiberglass Fabric with 1800C Temperature Resistance and 1m/1.3m/1.5m/1.52m/1.55m Width
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
Fireproof Welding Cloth PU Coated Fiberglass Fabric with Double Side PU Coating Oil and Solvent Resistant in 1m to 1.55m Width
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
Waterproof PU Coated Fiberglass Fabric 460 g/sqm 0.41 mm for High Temperature Applications
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
Heat Resistant and Abrasion Resistant PU Coated Fiberglass Fabric with 1m to 1.55m Width for Fireproof Applications
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้าผนังใยแก้วเคลือบ PU สําหรับการใช้ในอุตสาหกรรม
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |

