ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 894 ผลิตภัณฑ์.
800 C ฉนวนความร้อนอุณหภูมิสูงผ้าสำหรับการถอดเสื้อและครอบคลุม
| ความหนา: | หนา 1.4 มม |
|---|---|
| สานเทป: | สานปานามา |
| น้ำหนัก: | 1220 ก. / ตร.ม. |
ใยแก้วเคลือบผ้าขยายร่วมผ้าห่มเชื่อมอุณหภูมิสูงงานหนัก
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 730 ก./ตร.ม. OEM |
| ความหนา: | 0.53 มม. OEM |
ผ้าหุ้มด้วยผ้าเคลือบด้วยความร้อน 32.4OZ ผ้าเคลือบด้วยแกรไฟต์เคลือบ
| หน่วยชั่งน้ำหนัก: | 32.4oz / sqy |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1,000 มม. 1520 มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.055 นิ้ว |
14 OZ วัสดุฉนวนสีเทาผ้าเคลือบด้วยซิลิโคนสำหรับครอบคลุมและแจ็คเก็ต
| น้ำหนัก: | 510 กรัม / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความหนา: | 0.44 มม |
| สี: | สีเทา |
ทั้งสองด้านซิลิโคนผ้าใยแก้วขยายผ้าร่วมกันน้ำและทนความร้อน
| น้ำหนัก: | 15 ออนซ์ / ปี 2 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.4 มม |
| ผ้าใยแก้วสี: | สีเทา |
ผ้าเคลือบสีดำ Neoprene เคลือบวัสดุเชื่อมต่อแบบยืดหยุ่นสำหรับการตรวจสอบสภาพอากาศ
| ทนต่ออุณหภูมิ: | จาก -50 C ถึง 550 C |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 500 กรัม / ตร.ม. |
| ความหนา: | 0.35 มม. หรือ OEM |
1.25mm ป้องกันอัคคีภัยสูงไฟเบอร์กลาสผ้าเคลือบซิลิโคน
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1200 ก. / ตรม |
|---|---|
| ความกว้างที่กำหนด: | 920mm |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.25 เดือน |
800C Vermiculite เคลือบ อุณหภูมิสูง ผ้าป้องกันไฟเบอร์กลาสชนิด หนัก หน้าที่
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1100 ก. / ตร.ม. |
|---|---|
| ความกว้างที่กำหนด: | 1000mm |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.3 มม |
เนื้อผ้ามีซิลิกาสูง ทนทานต่ออุณหภูมิสูง 1,000c
| น้ำหนัก: | 1200ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้างของผ้าใยแก้ว: | 920มม |
| ความหนา: | 1.25มม |
ผ้าหุ้มฉนวนกันความร้อน Fabri / Silicone Impregnated ไฟเบอร์กลาส Cloth
| ความกว้าง: | 1 / 1.5 เมตร |
|---|---|
| สี: | แดง |
| ยี่ห้อ: | Suntex |

