ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 901 ผลิตภัณฑ์.
วัสดุป้องกันสภาพอากาศสำหรับคอนเนคเตอร์แบบยืดหยุ่น: ผ้าใยแก้วเคลือบนีโอพรีนสีดำ
| ทนต่ออุณหภูมิ: | ตั้งแต่ -50 ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 500 กรัม/ตร.ม |
| ความหนา: | 0.35 มม. หรือ OEM |
1.25mm ป้องกันอัคคีภัยสูงไฟเบอร์กลาสผ้าเคลือบซิลิโคน
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1200 ก. / ตรม |
|---|---|
| ความกว้างที่กำหนด: | 920mm |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.25 เดือน |
800C Vermiculite เคลือบ อุณหภูมิสูง ผ้าป้องกันไฟเบอร์กลาสชนิด หนัก หน้าที่
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1100 กรัม/ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม |
| ความหนาเล็กน้อย: | 1.3 มม |
เนื้อผ้ามีซิลิกาสูง ทนทานต่ออุณหภูมิสูง 1,000c
| น้ำหนัก: | 1200ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้างของผ้าใยแก้ว: | 920มม |
| ความหนา: | 1.25มม |
ผ้าหุ้มฉนวนกันความร้อน Fabri / Silicone Impregnated ไฟเบอร์กลาส Cloth
| ความกว้าง: | 1 / 1.5 เมตร |
|---|---|
| สี: | แดง |
| ยี่ห้อ: | Suntex |
550C ทนอุณหภูมิสูง PU เคลือบ ไฟเบอร์กลาส ผ้า Roll 0.7mm Fire Protection
| หน่วยน้ำหนัก: | 21.20 oz / sq.y |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1520mm |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.028 นิ้ว |
ผ้ากันน้ำที่ทนต่ออุณหภูมิสูง PU เคลือบ ไฟเบอร์กลาส M0 0.41mm
| น้ำหนัก: | 460g / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000 มม. 1300 มม. 1550 ม. 2000 ม |
| ความหนา: | 0.41mm |
ผ้าซาตินซาตินผ้าซาติน 12H ผ้าไฟเบอร์กลาส 1200g ผ้าห่มป้องกันการเชื่อมต่อผ้าห่ม
| น้ำหนัก: | 1200 ก. / ตรม |
|---|---|
| ความกว้างของผ้าใยแก้ว: | 920mm |
| ความหนา: | 1.25 เดือน |
ทนต่ออุณหภูมิสูงผ้าแก้วเคลือบนีโอพรีนสีดำสำหรับขั้วต่อแบบยืดหยุ่น
| ทนต่ออุณหภูมิ: | ตั้งแต่ -50 ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 500 กรัม/ตร.ม |
| ความหนา: | 0.35 มม. หรือ OEM |
โรงงานขายตรงผ้าใยแก้วซิลิก้ากันน้ำสารหน่วงไฟ
| น้ำหนัก: | 1200ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้างของผ้าใยแก้ว: | 920มม |
| ความหนา: | 1.25มม |

