ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 894 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าเคลือบซิลิโคน 34 ออนซ์สำหรับแผ่นถอดอุณหภูมิสูง
| ผ้าขั้นพื้นฐาน: | ไฟเบอร์กลาสทอซาติน |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
| น้ำหนัก: | 1156gsm (34 ออนซ์ / sqyd) |
ผ้าไฟเบอร์กลาสสำหรับฉนวนท่อ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าใยแก้วสำหรับหุ้มฉนวนท่อ |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
ผ้าแก้วเคลือบซิลิโคนสีเหลืองสำหรับผ้าห่มดับเพลิงฉุกเฉิน
| ประเภทสาน: | สิ่งทอลายทแยง ซาติน หรือธรรมดา |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
| วัสดุ: | ซิลิโคนไฟเบอร์กลาส |
ผ้าฉนวนกันความร้อนใยแก้วอุณหภูมิสูงเคลือบซิลิโคนทนความร้อน
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
| ความหนา: | 0.1 มม. ถึง 3 มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสีขาวสำหรับผ้าห่มไฟไฟเบอร์กลาส
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนทั้งสองด้าน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 260gsm |
| ประเภทสาน: | สิ่งทอลายทแยง |
หมอนฉนวนกันความร้อน 0.5 มม. ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | 250C องศา |
| น้ำหนัก: | 580 ก. / ตร.ม. |
ผ้าใยแก้วที่มีอุณหภูมิสูงเคลือบด้วยวอร์มิคุลิต เหมาะสําหรับการปั่นผ้าห่ม ป้องกันไฟและอุณหภูมิสูง
| การรักษา: | Vermiculite สองด้านและซิลิกาเคลือบ |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 620g/sqm |
| ความหนา: | 0.65มม |
แผ่นผสมผสานที่เคลือบด้วยไฟเบอร์กล๊าส
| Treatment: | two sided vermiculite and silica coated |
|---|---|
| Weight: | 620g/sqm |
| Thickness: | 0.65mm |
ผ้าใยแก้วทนความร้อนสูงเคลือบแกรไฟต์สีดำ พร้อมคุณสมบัติทนไฟและทนต่อการขัดถูสำหรับระบบควบคุมไฟ
| น้ำหนักหน่วย: | ผ้าใยแก้ว 28.82 ออนซ์/ตร.ว |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000มม. 1520มม. 2000มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.039 นิ้ว |
ผ้าทนไฟ 29OZ กราไฟท์เคลือบสีความร้อนสูงรูปแบบ Plain
| หน่วยน้ำหนัก: | ผ้าใยแก้ว 28.82oz / sqy |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000 มม. 1520 มม. 2000 มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.039 นิ้ว |

