ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 894 ผลิตภัณฑ์.
สารหน่วงไฟสีดำหน่วงไฟผ้าเคลือบ / Ptfe ผ้าไฟเบอร์กลาส
| น้ำหนัก: | 580 ก. / ตร.ม. |
|---|---|
| ความหนา: | 0.42 มม |
| สี: | ดำ |
ผ้าทนไฟ PU เคลือบกันน้ำไฟเบอร์กลาสผ้าทนไฟ
| หน่วยน้ำหนัก: | 13.5 ออนซ์/ตร.ย |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000mm 1550mm |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |
Fireproof Welding Blanket with 460 g/sqm Weight and Twill Weave for High Temperature Resistance
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
33 ผ้าอลูมิเนียมแคลเซียมสูงอุณหภูมิสูงสำหรับผ้าม่านไฟและม่านควัน
| สี: | สีฟ้าหรือ OEM |
|---|---|
| ที่มา: | หูเป่ย, จีน |
| การใช้งานหลัก: | ฉนวนกันความร้อน / ม่านกันไฟ / ท่ออ่อน |
เปลวไฟสีเหลือง / ประกายไฟทนไฟเบอร์กลาสเชื่อมผ้าห่มผ้าม้วน Vermiculite เคลือบ
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1070 กรัม / ตร.ม. |
|---|---|
| ความกว้างที่กำหนด: | 1.5 ม |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.4mm |
เหล็กกล้าไร้สนิมเกรด 800C ลวดไฟเบอร์กลาสผ้าสำหรับฉนวนกันความร้อนที่นอน
| น้ำหนัก: | 1250 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความหนา: | 1.4 มม. |
| สี: | สีเทา |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 0.4 มิลลิเมตรวัสดุทนความเย็นและความร้อน
| น้ำหนัก: | 510 กรัม / ตรม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.44 มม |
| สี: | สีเทาเงิน |
3732 สีแดงฉนวนความร้อนผ้าไฟเบอร์กลาสทนไฟยางซิลิโคนเคลือบ
| น้ำหนัก: | 590 กรัม / ตรม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.45 มม |
| สี: | แดง |
ฉนวนกันความร้อน 1.5 มม. หนาฉนวนไฟเบอร์กลาสทนไฟเคลือบด้วยแคลเซียมซิลิเกต
| ต้นกำเนิดผ้าใยแก้ว: | ประเทศจีน |
|---|---|
| การจัดส่งสินค้า: | การขนส่งสินค้าหรือทางอากาศ |
| น้ำหนักผ้าใยแก้ว: | 1100 ก. / ตร.ม. |
ผ้ากันเปื้อนความปลอดภัยปานกลางผ้าสะท้อนความร้อนไฟ / เปลวไฟ / ความต้านทานประกาย
| น้ำหนัก: | 560 g / m2 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.42 มม |
| สี: | สีเทาเงิน |

