ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 894 ผลิตภัณฑ์.
0.65 มม. 700 ℃ลวดสแตนเลสเสริมผ้าใยแก้วเคลือบ Pu สำหรับม่านกันไฟ
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 710g / ตรม. (20.88 Oz./Sq.Yd.) |
| ความหนา: | 0.65 มม. (0.025 นิ้ว) |
1000 ℃ 0.75 มม. ผ้าซิลิก้าเคลือบซิลิโคนสีแดงทนอุณหภูมิสูงสำหรับม่านไฟ
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| เคลือบ: | ผ้าซิลิก้าเคลือบซิลิโคน |
| ความหนา: | 0.75 มม. (0.029 นิ้ว) |
ทนอุณหภูมิสูงกราไฟท์เคลือบผ้าแก้วผ้าทนรอยขีดข่วนสำหรับการเชื่อมผ้าม่านและครอบคลุม
| การเคลือบผิว: | กราไฟท์ |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
| สาน: | สิ่งทอลายทแยง |
ผ้าคลุมป้องกันการเชื่อมสำหรับงานหนัก ผ้าไฟเบอร์กลาสทนความร้อนสูง 1400g เคลือบกราไฟต์ ผ้ากันไฟ
| น้ําหนัก: | 1400g/sqm |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000 มม. 1520 มม. 1550 มม. 2000 มม. |
| ความหนา: | 1.6มม |
ทนต่ออุณหภูมิสูงผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบกราไฟท์สำหรับการป้องกันสาดและการป้องกันความร้อน
| สี: | ดำเทาหรือกำหนดเอง |
|---|---|
| ความหนา: | 1.4 มม. ~ 3 มม |
| ขนาด: | 1x50m, 3x3m, 1x1m, 2x2m, 8x8m หรือกำหนดเอง |
ขายส่งผ้าอะรามิดเคลือบซิลิโคนป้องกันการขัดถูสำหรับผ้าคลุมหุ่นยนต์
| ผ้าฐาน: | ผ้าอะรามิด |
|---|---|
| ประเภทสาน: | ที่ราบ |
| น้ำหนัก: | 500gsm |
ผ้าใยแก้วซิลิโคนเสริมแรง 750C สำหรับม่านไฟ
| ความหนา: | 0.65 มม. (0.025 นิ้ว) |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 830 ก. / ตรม. (24.4Oz./Sq.Yd.) |
| สี: | สีขาว |
ปลอกหุ้มฉนวนกันความร้อนด้วยไฟเบอร์กลาสอุณหภูมิสูง 78OZ โล่ความร้อนเคลือบด้วยกราไฟต์
| หน่วยน้ำหนัก: | 78oz / sqy |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000 มม. 1550 มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.102 นิ้ว |
ผ้าใยแก้วความร้อนสูงที่ยั่งยืน 1000 °C กันความร้อน และเคลือบด้วยวอร์มิคุลิตสําหรับการใช้งานป้องกันไฟที่ทนทานต่อสารเคมี
| เนื้อหาอัลคาไล: | ปราศจากสารอัลคาไล |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ความหนา: | 0.65มม |
ลวดสแตนเลสแทรกผ้าทอด้วยไฟเบอร์กลาสด้วยการเคลือบซิลิเกตแคลเซียม
| ความหนา: | 1.4 มม |
|---|---|
| สานเทป: | ปานามา |
| น้ำหนักผ้าใยแก้ว: | 1220 กรัม / ตร.ม. |

