ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 894 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วเคลือบเวอร์มิคูไลท์สองด้านสำหรับข้อต่อขยายตัว
| การรักษา: | เวอร์มิคูไลท์สองด้านและเคลือบซิลิก้า |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 620ก./ตรม |
| ความหนา: | 0.65มม |
ผ้าม่านไฟ กันไฟ ผ้าเคลือบซิลิโคนใยแก้ว
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
| เทปไหมพรม: | อี-กลาส |
เนื้อผ้าใยแก้วเคลือบด้วยซิลิก้าเวอร์มิคุลิต ทนความร้อน 1200 °C
| Treatment: | two sided vermiculite and silica coated |
|---|---|
| Weight: | 620g/sqm |
| Thickness: | 0.65mm |
1.2x1.2m การทดสอบความแข็งแกร่งต่อไฟของผ้าใยแก้วเคลือบ Suntex
| วัสดุ: | 100% สายใยแก้ว |
|---|---|
| ทนไฟ: | หน้าที่ปานกลางและฉนวนกันความร้อน |
| ความหนา: | 0.4 มม. ถึง 3 มม |
แผ่นผ้าใยแก้วที่เคลือบด้วยซิลิก้าเวอร์มิคุลิต 1200 °C
| Treatment: | two sided vermiculite and silica coated |
|---|---|
| Weight: | 620g/sqm |
| Thickness: | 0.65mm |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนไฟ 17 OZ สำหรับม่านไฟและม่านเชื่อม
| ความหนา: | 0.42 มม. (00.016 นิ้ว) |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 560 ก. / ตร.ม. (16.5 ออนซ์ / ตรม.) |
| สี: | สีเทาเงิน |
Abrasion Resistant PU Coated Fiberglass Fabric with Oil and Solvent Resistance in 1m to 1.55m Width
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
M0 Approved PU Coated Fiberglass Fabric with Abrasion and Oil Solvent Resistance for High Temperature Applications
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
Heat Resistant and Abrasion Resistant PU Coated Fiberglass Fabric with 1m to 1.55m Width for Fireproof Applications
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
Fireproof PU Coated Fiberglass Fabric with 1800C Temperature Resistance and Abrasion Resistant Twill Weave in Multiple Widths
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |

