ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 894 ผลิตภัณฑ์.
Fireproof PU Coated Fiberglass Fabric with 1800C Temperature Resistance and Abrasion Resistant Twill Weave in Multiple Widths
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้าใยแก้วเคลือบ Ptfe สีน้ำตาลดำเกรดอาหารทนต่อการกัดกร่อนของสารเคมี
| น้ำหนัก: | 580 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.42 มม |
| สี: | สีเทา |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE ที่ปรับแต่งได้ พร้อมทนไฟและทนต่อการขัดถูได้ดีเยี่ยมสำหรับฉนวนกันความร้อน
| น้ำหนัก / หน่วยน้ำหนัก / น้ำหนักรวม / น้ำหนักเล็กน้อย: | 580g/sqm g/sq.mg/sq.meter 17oz/sqy oz/sq.y oz/sq.yard |
|---|---|
| ความกว้าง / ความกว้างมาตรฐาน / ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา / ความหนามาตรฐาน / ความหนาที่ระบุ: | 0.43 มม. 0.016 นิ้ว |
เนื้อผงใยแก้วเคลือบ PU ที่ทนต่อการบด 460 กรัม/ตารางเมตร น้ําหนัก 0.41 มม ความหนา 1m ถึง 1.55m ทางเลือกความกว้าง
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
เนื้อผงใยแก้วเคลือบ PU 460 กรัม ความหนา 0.41 มิลลิเมตร ความกว้าง: 1 เมตร - 1.55 เมตร
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE ที่ปรับแต่งได้ พร้อมความทนทานต่อการขัดถูและคุณสมบัติหน่วงไฟที่เหนือกว่า
| น้ำหนัก / หน่วยน้ำหนัก / น้ำหนักรวม / น้ำหนักเล็กน้อย: | 580g/sqm g/sq.mg/sq.meter 17oz/sqy oz/sq.y oz/sq.yard |
|---|---|
| ความกว้าง / ความกว้างมาตรฐาน / ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา / ความหนามาตรฐาน / ความหนาที่ระบุ: | 0.43 มม. 0.016 นิ้ว |
Crowfoot Pattern ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE สำหรับหญ้าแผ่นป้องกันไฟ
| หน่วยน้ำหนัก: | 17 ออนซ์/ตร.ว |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1520มม.1550ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.016 นิ้ว |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE ทนอุณหภูมิ แผ่นผ้าเทฟล่อน PTFE สำหรับการถ่ายเทความร้อน
| หน่วยน้ำหนัก: | 17 ออนซ์/ตร.ว |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1520มม.1550ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.016 นิ้ว |
ผ้าใยแก้วเคลือบกราไฟต์สำหรับงานหนักเพื่อการป้องกันอุณหภูมิสูง
| หน่วยน้ำหนัก: | ผ้าใยแก้ว 28.82 ออนซ์/ตร.ว |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000มม. 1520มม. 2000มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.039 นิ้ว |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ทนต่ออุณหภูมิสูงสำหรับการป้องกันอัคคีภัยและการแยกความร้อน
| หน่วยน้ำหนัก: | 17 ออนซ์/ตร.ว |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1520มม.1550ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.016 นิ้ว |

