ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 899 ผลิตภัณฑ์.
1.2x1.2m การทดสอบความแข็งแกร่งต่อไฟของผ้าใยแก้วเคลือบ Suntex
| วัสดุ: | 100% สายใยแก้ว |
|---|---|
| ทนไฟ: | หน้าที่ปานกลางและฉนวนกันความร้อน |
| ความหนา: | 0.4 มม. ถึง 3 มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนไฟอุณหภูมิสูง ม่านกันไฟคุณภาพสูง
| การเคลือบ: | แคลเซียมซิลิเกต |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| น้ําหนัก: | 32 ออนซ์ |
ทนความร้อนสูง PU เคลือบ ไฟเบอร์กลาส ผ้า 0.7mm สำหรับผ้าห่มไฟ
| น้ำหนัก: | 690G / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000 มม. 1200 มม. 1520 มม. 2000 มม |
| ความหนา: | 0.7mm |
ฉนวนกันความร้อนผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนความร้อนสำหรับงานเชื่อม
| น้ำหนัก: | 100~2000g/m2 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1 มม. ถึง 3 มม |
| สีและการเคลือบ: | ซิลเวอร์ซิลิโคน |
ฉนวนกันความร้อนผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนความร้อนสำหรับงานเชื่อม
| น้ำหนัก: | 100~2000g/m2 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1 มม. ถึง 3 มม |
| สีและการเคลือบ: | ซิลเวอร์ซิลิโคน |
จีนผลิตผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนผ้าใยแก้วอุณหภูมิสูง
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนทั้งสองด้าน |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | ตั้งแต่ -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
| สี: | สีฟ้า |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนกันน้ำกันไฟ 140gsm ถึง 3000gsm
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
| ความหนา: | 0.1 มม. ถึง 3 มม |
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE สีดำสำหรับระบบฉนวนกันความร้อน
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | 300C องศา |
| น้ำหนัก: | 580 กรัม/ตร.ม |
ง่ายต่อการเย็บประดิษฐ์ผ้าใยแก้วเคลือบเวอร์มิคูไลท์สำหรับปะเก็นซีลประตูเตาอบ
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1070 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.4มม |

