ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 894 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วเคลือบ Ptfe ผ้าใยแก้วอุณหภูมิสูง
| น้ำหนัก: | 580g/ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 0.43mm |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนด้านเดียวสำหรับการผลิตผ้าห่มเชื่อมและผ้าห่มเชื่อมทนไฟ
| เนื้อหาอัลคาไล: | กลาง |
|---|---|
| เทปไหมพรม: | ซี-กลาส |
| ประเภทสาน: | 8H Satin หรือกำหนดเอง |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE แบบทอธรรมดาสำหรับแผ่นฉนวนความร้อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าใยแก้วสำหรับฉนวนท่อ |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ผ้าห่มเชื่อมไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคนม้วนผ้าห่มกันไฟสำหรับงานเชื่อม
| เนื้อหาอัลคาไล: | กลาง |
|---|---|
| เทปไหมพรม: | ซี-กลาส |
| ประเภทสาน: | 8H Satin หรือกำหนดเอง |
ฉนวนกันความร้อนผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนม้วนกันไฟและสารหน่วงไฟ
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 960แกรม |
| ความหนา: | 0.72มม |
ทนต่ออุณหภูมิสูงและเปลวไฟทำให้ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนนี้
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 960แกรม |
| ความหนา: | 0.72มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน ยางกันไฟ ผ้าผ้าอุณหภูมิสูง
| เนื้อหาอัลคาไล: | กลาง |
|---|---|
| เทปไหมพรม: | ซี-กลาส |
| ประเภทสาน: | 8H Satin หรือกำหนดเอง |
เทคโนโลยีใหม่ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน ผ้ากันไฟ วัสดุผ้าใยแก้วเคลือบยาง
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 960แกรม |
| ความหนา: | 0.72มม |
เนื้อใยแก้วเคลือบด้วยซิลิโคน มีความทนทานต่อการบดและการกัดสนิมที่ดี
| วัสดุ: | 100% สายใยแก้ว |
|---|---|
| ทนไฟ: | หน้าที่ปานกลางและฉนวนกันความร้อน |
| ความหนา: | 0.4 มม. ถึง 3 มม |

