ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 894 ผลิตภัณฑ์.
3784 ม้วนผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสีแดง
| เนื้อหาอัลคาไล: | กลาง |
|---|---|
| เทปกาว: | C-แก้ว |
| ประเภทสาน: | 8H Satin หรือกำหนดเอง |
0.72 มม. ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสีแดงวัสดุเชื่อมต่อท่ออ่อน
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 960gsm |
| ความหนา: | 0.72mm |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนฉนวนกันความร้อนกันไฟสำหรับเครื่องตรวจจับควันไฟ
| ประเภทสาน: | 4H ซาติน |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | เคลือบยางซิลิโคนสองด้าน |
| ความหนา: | 0.42มม |
ผ้าซิลิโคน E-Glass อุณหภูมิสูง ผ้ากันความร้อน ยางซิลิโคน โครงผ้าใยแก้ว
| การเคลือบ: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 32 ออนซ์ |
| ความหนา: | 0.032 นิ้ว |
สารหน่วงไฟ ฉนวนกันความร้อน ผ้าใยแก้วเคลือบท่ออ่อน เคลือบด้วยยางนีโอพรีนสีดำ
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 600 ก./ตร.ม |
| ความหนา: | 0.45 มม |
ฝาครอบท่อฉนวนผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนไฟอุณหภูมิสูง
| การเคลือบผิว: | แคลเซียมซิลิเกต |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| น้ำหนัก: | 32 ออนซ์ |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนอุณหภูมิสูง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% ซิลิโคน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 17oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 17mils |
ผ้าซิลิโคนกันไฟ ม้วนผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 1 มม
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% ซิลิโคน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 17oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 17mils |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนทนไฟ / ผ้าม้วนสำหรับม่านกันไฟ
| การเคลือบผิว: | แคลเซียมซิลิเกต |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| น้ำหนัก: | 32 ออนซ์ |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนไฟอุณหภูมิสูง ม่านกันไฟคุณภาพสูง
| การเคลือบผิว: | แคลเซียมซิลิเกต |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| น้ำหนัก: | 32 ออนซ์ |

