ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 856 ผลิตภัณฑ์.
SUNTEX เนื้อใยแก้วเคลือบด้วยวอร์มิคุลิต
| การรักษา: | เคลือบเวอร์มิคูไลท์ทั้งสองด้าน |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 1070แกรม |
| ความหนา: | 1.4มม |
เนื้อผงใยแก้วเคลือบด้วยเวอร์มิคุลิต ความแข็งแรงสูง ความทนทานต่ออุณหภูมิสูง ความทนทานต่อการกัดกร่อน ความทนทานต่อไฟ
| การรักษา: | เคลือบเวอร์มิคูไลท์ทั้งสองด้าน |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 1070แกรม |
| ความหนา: | 1.4มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนด้านเดียว - แจ็คเก็ตฉนวนกันความร้อนแบบถอดได้วัสดุผ้าห่ม
| ความกว้าง: | 0.8m ถึง 2m หรือกำหนดเองได้ |
|---|---|
| สี: | เทา, เทาเงิน, แดง, ดำ, ขาว, เขียว, น้ำเงิน, เหลือง ฯลฯ |
| ยี่ห้อ: | Suntex |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PU ทนความร้อนและเย็น 0.4 มม. สำหรับท่อกระจายอากาศ M0.5
| ความหนา: | 0.40mm |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 450 ก. / ตร.ม. ± 10% |
| ความกว้าง: | 1000 มม. 1200 มม. 1500 มม. 1520 มม. 1550 มม. 2000 มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบสำหรับม่านเชื่อมผ้าห่มกันไฟ
| การรักษา: | เคลือบเวอร์มิคูไลท์ทั้งสองด้าน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1070แกรม |
| ความหนา: | 1.4มม |
ขายส่งผ้าใยแก้วเคลือบ PU สองด้านแบบกำหนดเองของฉนวนกันความร้อน
| ประเภทเส้นด้าย: | ซี-กลาส |
|---|---|
| ประเภทสาน: | ผ้าซาตินทอหรือกำหนดเอง |
| เนื้อหาอัลคาไล: | กลาง |
วัสดุผ้าซิลิกาทนอุณหภูมิสูง 1,000c สำหรับผ้าใยแก้วเคลือบ
| การรักษา: | เคลือบเวอร์มิคูไลท์ทั้งสองด้าน |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 1070แกรม |
| ความหนา: | 1.4มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนสารเคมีได้ดีเยี่ยมผ้าไฟเบอร์กลาสทนทาน
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1120แกรม |
| ความหนา: | 0.95mm |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน
| น้ำหนัก: | 120gsm ถึง 3000gsm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1 มม. ถึง 3 มม |
| ประเภทสาน: | สิ่งทอลายทแยง, ผ้าซาตินหรือธรรมดา |
ฉนวนกันความร้อนป้องกันอัคคีภัย 460g / M2 ผ้าใยแก้วเคลือบ PU
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
| ความหนา: | 0.41mm |

