ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 856 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนความร้อนสูงสำหรับคลุมอุปกรณ์หน่วงไฟ
| ความกว้าง: | 0.8m ถึง 2m หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| สี: | สีเทา, สีเทาเงิน, สีแดง, สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีฟ้า, สีเหลือง, ฯลฯ |
| ยี่ห้อ: | ซันเท็กซ์ |
ผ้าใยแก้วเคลือบเวอร์มิคูไลท์สำหรับม่านเชื่อมผ้าห่มกันไฟ
| การรักษา: | เคลือบเวอร์มิคูไลท์ทั้งสองด้าน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1070แกรม |
| ความหนา: | 1.4มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบโพลียูรีเทน PU กันไฟ ฉนวนกันความร้อนกันไฟ
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
|---|---|
| ประเภทสาน: | ผ้าซาตินทอหรือกำหนดเอง |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ผ้าใยแก้วเคลือบโพลียูรีเทน PU สำหรับข้อต่อขยาย ผู้ผลิตผ้าใยแก้วทนความร้อน/น้ำ
| ความหนา: | 0.40มม |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 450g/m2±10% |
| ความกว้าง: | 1,000 มม. 1200 มม. 1500 มม. 1520 มม. 1550 มม. 2000 มม. |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE คุณภาพสูงป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ ผ้าใยแก้วทนอุณหภูมิสูง
| น้ำหนัก: | 580ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา: | 0.43มม |
วัสดุผ้าซิลิกาทนอุณหภูมิสูง 1,000c สำหรับผ้าใยแก้วเคลือบ
| การรักษา: | เคลือบเวอร์มิคูไลท์ทั้งสองด้าน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1070แกรม |
| ความหนา: | 1.4มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบโพลียูรีเทน PU สำหรับข้อต่อขยายน้ำ
| ความหนา: | 0.40มม |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 450g/m2±10% |
| ความกว้าง: | 1,000 มม. 1200 มม. 1500 มม. 1520 มม. 1550 มม. 2000 มม. |
ผ้าใยแก้วเคลือบโพลียูรีเทน PU สำหรับม่านกันไฟและม่านควัน
| ความหนา: | 0.40มม |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 450g/m2±10% |
| ความกว้าง: | 1,000 มม. 1200 มม. 1500 มม. 1520 มม. 1550 มม. 2000 มม. |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PU ผ้าใยแก้วอุณหภูมิสูงเคลือบพิเศษ
| ความหนา: | 0.40มม |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 450g/m2±10% |
| ความกว้าง: | 1,000 มม. 1200 มม. 1500 มม. 1520 มม. 1550 มม. 2000 มม. |
ผ้าใยแก้วเคลือบเวอร์มิคูไลท์สำหรับม่านเชื่อมผ้าห่มกันไฟ
| การรักษา: | เคลือบเวอร์มิคูไลท์ทั้งสองด้าน |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 1070แกรม |
| ความหนา: | 1.4มม |

