ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ vermiculite coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 244 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าห่มเทอร์ไบน์ผ้าใยแก้วเคลือบไฟเบอร์กลาสผ้ากันเปื้อน 580g ผ้าใยแก้วเคลือบ Resuable
| น้ำหนักรวม: | 580 ก. / ตร.ม. |
|---|---|
| ความกว้างโดยรวม: | 1000 มม. 1550 ม |
| ความหนารวม: | 0.43mm |
ความทนทานต่อสารเคมี PTFE เคลือบ ไฟเบอร์กลาส Fabric 0.43mm Barrier ทนไฟ
| น้ำหนัก: | 580G / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000 มม. 1520 มม |
| ความหนา: | 0.43mm |
ท่อไอเสียเครื่องยนต์ครอบคลุมผ้าเคลือบไฟเบอร์กลาส PTFE 20OZ ผ้าทนไฟผ้า E Glass
| น้ำหนักมาตรฐาน: | 20oz / sqy |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000 มม. 1520 มม. 1550 ม. 2000 ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |
Thermocovers อุณหภูมิสูงผ้าแก้วเคลือบ Ptfe Fire Barrier แผ่นฉนวนกันความร้อน
| หน่วยน้ำหนัก: | 17 ออนซ์/ตร.ว |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1520มม.1550ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.016 นิ้ว |
ที่นอนความร้อนสูงผ้าใยแก้ว Ptfe สีดำป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ปกคลุมด้วยฝุ่นผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
| หน่วยน้ำหนัก: | 610 ก. / ตรม |
|---|---|
| ความกว้างโดยรวม: | 1000 มม. 1520 มม |
| ความหนารวม: | 0.45mm |
ที่นอนความร้อนสูงผ้าใยแก้ว Ptfe หุ้มฉนวนกันความร้อนแบบใช้ซ้ำได้
| หน่วยน้ำหนัก: | 610ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้างทั้งหมด: | 1,000มม. 1520มม |
| ความหนารวม: | 0.45มม |
ผ้าใยแก้วซิลิโคนสำหรับหุ้มฉนวนความร้อน
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ผ้าซิลิก้าสูง ซิลิโคน/พียู/เวอร์มิคูไลท์/อะคริลิก/ผ้าใยแก้วซิลิก้าเคลือบ ผลิตภัณฑ์ซิลิก้าคุณภาพสูง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 510 ก./ตร.ม |
ยางซิลิโคน PU Vermiculite Graphite อะคริลิคแคลเซียมซิลิเกต Al-Foil เคลือบไฟเบอร์กลาสผ้าซิลิก้า
| น้ำหนัก: | 17oz/ตร.ม |
|---|---|
| ความหนา: | 17mils |
| สี: | สีแดงหรือสีเทา |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน / PU Heat Resiatant ผ้าใยแก้วทนความร้อนสูง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 510 ก./ตร.ม |

