ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ vermiculite coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 244 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนสำหรับหุ้มฉนวนแบบถอดได้ ที่นอนหุ้มฉนวนแบบถอดได้
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนเสริมแรงสำหรับฉนวนป้องกันไฟเชื่อม
| วัสดุ: | ฉนวนใยเซรามิก, ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสำหรับฉนวนกันความร้อน ผ้าคลุมที่นอน ฉนวนกันความร้อน ผ้าห่มฉนวนกันความร้อน แจ็คเก็ตฉนวนกันความร้อน
| วัสดุ: | ฉนวนใยเซรามิก, ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสำหรับฉนวนกันความร้อน ผ้าคลุมที่นอน ฉนวนกันความร้อน ผ้าห่มฉนวนกันความร้อน แจ็คเก็ตฉนวนกันความร้อน
| Material: | ceramic fiber insulation, fiberglass cloth |
|---|---|
| Yarn type: | E-Glass |
| Alkali content: | Alkali Free |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสำหรับฉนวนหุ้มฉนวนกันความร้อน
| วัสดุ: | ฉนวนใยเซรามิก, ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
E ผ้าใยแก้วสำหรับเรือ FRP GRP, ฉนวนกันความร้อน / อุณหภูมิสูง / เวอร์มิคูไลท์ / PU / เคลือบซิลิโคน
| เนื้อหาอัลคาไล: | ปานกลาง |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 580ก./ตรม |
| ความหนา: | 0.45 มม |
ความต้านทานเปลวไฟ PTFE เคลือบไฟเบอร์กลาสผ้า 17OZ ฉนวนความร้อนเชลล์ไฟเบอร์กลาสผ้าม้วน
| หน่วยน้ำหนัก: | 17oz / sqy |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1520 มม. 1550 ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.016 นิ้ว |
เนื้อผ้าใยแก้วเคลือบด้วยซิลิก้าเวอร์มิคุลิต ทนความร้อน 1200 °C
| Treatment: | two sided vermiculite and silica coated |
|---|---|
| Weight: | 620g/sqm |
| Thickness: | 0.65mm |
แผ่นผสมผสานที่เคลือบด้วยไฟเบอร์กล๊าส
| Treatment: | two sided vermiculite and silica coated |
|---|---|
| Weight: | 620g/sqm |
| Thickness: | 0.65mm |
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ Vermiculite 1200 องศาเซลเซียสที่มีความทนทานต่ออุณหภูมิและรอยขีดข่วนได้ดีเยี่ยม
| การรักษา: | เวอร์มิคูไลต์สองด้านและซิลิกาเคลือบ |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 620g / ตารางเมตร |
| ความหนา: | 0.65mm |

