ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ vermiculite coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 244 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วซิลิก้าผ้าใยแก้วอุณหภูมิสูงสำหรับการรักษาพื้นผิวที่แตกต่างกัน
| หน่วยน้ำหนัก: | 36 ออนซ์/ตร.ว |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1 หลา |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.053นิ้ว |
ผ้าซิลิก้าสูง ซิลิโคน/พียู/เวอร์มิคูไลท์/อะคริลิก/ผ้าใยแก้วซิลิก้าเคลือบ ผลิตภัณฑ์ซิลิก้าคุณภาพสูง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 580 ก./ตร.ม |
แผ่นผ้าใยแก้วที่เคลือบด้วยซิลิก้าเวอร์มิคุลิต 1200 °C
| Treatment: | two sided vermiculite and silica coated |
|---|---|
| Weight: | 620g/sqm |
| Thickness: | 0.65mm |
Non Stick 0.016 นิ้ว PTFE เคลือบผ้าใยแก้วฉนวนไฟฟ้า
| ชื่อ: | ผ้าใยแก้วเคลือบไฟเบอร์ |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1520mm 1550m |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.016 นิ้ว |
ฉนวนกันความร้อนยางซิลิโคนเคลือบผ้าแก้วผ้าห่มไฟเบอร์กลาส
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
โรงงานขายส่งปลีก ถอดออกและนําไปใช้ใหม่ หนาวอ่อนกันความร้อน Cover อุณหภูมิสูง เสื้อผ้าไฟเบอร์กลาส
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| Yarn type: | E-Glass |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ผ้าใยแก้วฉนวนกันความร้อนอุณหภูมิสูงสำหรับผ้าห่มเชื่อม
| ความหนา: | 0.4 มม. ~ 3 มม |
|---|---|
| วัสดุ: | 100% สายใยแก้ว |
| การบํารุงผิว: | เคลือบอะคริลิก |
ผ้าใยแก้วฉนวนกันความร้อนอุณหภูมิสูงสำหรับผ้าห่มเชื่อม
| ความหนา: | 0.4 มม. ~ 3 มม |
|---|---|
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบอะคริลิก |
ผ้าคลุมกันสะเก็ดไฟไฟเบอร์กลาสเคลือบอะคริลิคทนความร้อนสูง - ผ้าคลุมกันไฟทนความร้อน 550°C
| ความหนา: | 0.4 มม. ~ 3 มม |
|---|---|
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบอะคริลิก |
ผ้าใยแก้วอุณหภูมิสูง 1200C สำหรับหุ้มฉนวน บุนวม หุ้มฉนวน ม่านกันไฟ
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ความหนา: | 1.3มม |

