ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ vermiculite coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 244 ผลิตภัณฑ์.
อลูมิเนียม 0.65 มม. อลูมิเนียมไฟเบอร์กลาสผ้าทนไฟผ้าใยแก้วผ้ากันเปื้อนเพื่อความปลอดภัย
| สี: | เงิน |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ผ้ากันเปื้อนเพื่อความปลอดภัยการเชื่อม |
| ความหนา: | 0.65mm |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 200-2000g/m² สำหรับฉนวนกันความร้อน
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | แก้วอิเล็กทรอนิกส์ |
| เนื้อหาด่าง: | อัลคาไลฟรี |
Silicone Rubber Coated Glass Fabric for Reusable Insulation Blankets & Pads
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | แก้วอิเล็กทรอนิกส์ |
| เนื้อหาด่าง: | อัลคาไลฟรี |
ลวดสแตนเลสเสริมผ้าไฟเบอร์กลาสทนไฟสำหรับผ้าห่มเชื่อม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลวดสแตนเลสเสริมผ้าซิลิโคนไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วลวดสแตนเลส |
| คำสำคัญ: | ลวดสแตนเลสเสริมผ้าซิลิโคนไฟเบอร์กลาส |
Heavy Duty Vermiculite Coated Fiberglass Industrial Welding ผ้าห่มไฟฟ้า Roll 800 C ต้านทาน
| น้ำหนัก: | 1070 ก. / ตร.ม. |
|---|---|
| ขนาด: | 1000mm |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 1.4mm |
การผลิตไฟเบอร์กลาสผ้าเคลือบซิลิก้าวัสดุใยแก้ว
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ความหนา: | 0.65มม |
การผลิตไฟเบอร์กลาสผ้าเคลือบซิลิก้าวัสดุใยแก้ว
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ความหนา: | 0.65มม |
ผ้าใยแก้วซิลิก้าสูงเคลือบซิลิโคน / PU / อะคริลิค / เวอร์มิคูไลท์ทนความร้อน
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 510 ก./ตร.ม |
ป้องกันรอยขีดข่วนได้ดี ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE
| น้ำหนักที่กำหนด: | 610 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.45มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบ Ptfe ทนต่ออุณหภูมิสูงสำหรับผ้าม่านอุตสาหกรรม
| น้ำหนักรวม: | 580 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างทั้งหมด: | 1,000มม.1550ม |
| ความหนารวม: | 0.43มม |

