ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ resistance silicone impregnated fiberglass cloth ] การจับคู่ 116 ผลิตภัณฑ์.
ลวดสแตนเลสเสริมผ้าไฟเบอร์กลาสทนไฟสำหรับผ้าห่มเชื่อม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลวดสแตนเลสเสริมผ้าซิลิโคนไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วลวดสแตนเลส |
| คำสำคัญ: | ลวดสแตนเลสเสริมผ้าซิลิโคนไฟเบอร์กลาส |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนแบบ Heavy Duty Fireproof Welder Blanket สำหรับอุตสาหกรรม, แคมป์ปิ้ง, ผู้สูบบุหรี่และเตาย่าง
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 730 ก./ตร.ม. OEM |
| ความหนา: | 0.53 มม. OEM |
960 G ทนต่อการขัดถู 550 C ฉนวนความร้อนอุณหภูมิสูงวัสดุ OEM สี
| ความกว้าง: | 1.5 เมตร |
|---|---|
| สี: | สีแดงหรือ OEM |
| ยี่ห้อ: | Suntex |
ผ้าใยแก้วซิลิโคนที่อัดล้างไฟ ทนน้ําและทนการกัดกร่อน มีในม้วน 50m/100m
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
ชุดป้องกันการเชื่อมเคลือบยางซิลิโคนทนอุณหภูมิสูง 0.4 มม
| อุณหภูมิต่อเนื่องสูงสุด: | 1100°F(550°C) |
|---|---|
| ความหนา: | 0.016 นิ้ว (0.4 มม.) |
| น้ำหนัก: | 15 Oz./Sq. 15 ออนซ์/ตร.ม. Yd. หลา (510 g/sqm) (510 ก./ตร.ม.) |
ผ้าใยแก้วทอแบบไม่มีใยหินพร้อมเคลือบซิลิโคนสำหรับฉนวนกันความร้อนแบบถอดได้
| อุณหภูมิต่อเนื่องสูงสุด: | 1100°F(550°C) |
|---|---|
| ความหนา: | 0.016 นิ้ว (0.4 มม.) |
| น้ำหนัก: | 15 Oz./Sq. 15 ออนซ์/ตร.ม. Yd. หลา (510 g/sqm) (510 ก./ตร.ม.) |
Vermiculite เคลือบ Silica อุณหภูมิใยแก้วอุณหภูมิสูงอุณหภูมิการทำงาน 1100C
| น้ำหนักที่กำหนด: | 620 ก. / ตร.ม. |
|---|---|
| ความกว้างที่กำหนด: | 0.914 เมตร |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.68 มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบเวอร์มิคูไลท์ทนไฟสำหรับฉนวนกันความร้อนที่อุณหภูมิสูง
| น้ำหนักที่กำหนด: | 620 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 0.914 เมตร |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.68 มม |
สีเทาสีไฟเบอร์กลาสซิลิโคนหุ้มด้วยผ้าแก้วฉนวนหุ้มภายนอกวัสดุ
| ความกว้าง: | 1 ม. / 1.5 ม. / 1.55 ม |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| ยี่ห้อ: | Suntex |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนชุบน้ำ/ผ้าสำหรับรอยต่อขยาย/ผ้าม่าน
| น้ำหนัก/น้ำหนักต่อ ตร.ม./ตร.ม./น้ำหนักต่อหน่วย/น้ำหนักรวม/น้ำหนักที่กำหนด: | ผ้าใยแก้ว 13.5 ออนซ์/ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1,000มม. 1520มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017นิ้ว |

