ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ resistance silicone impregnated fiberglass cloth ] การจับคู่ 113 ผลิตภัณฑ์.
ทนต่ออุณหภูมิ 0.4mm ผ้าใยแก้วซิลิโคนเคลือบซิลิโคน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สารหน่วงไฟ 0.4mm วัสดุซิลิโคนไฟเบอร์กลาสเคลือบผ้า |
|---|---|
| คำสำคัญ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 0.4 มม |
| การเคลือบผิว: | ยางทำจากซิลิคอน |
หนาวทนทาน สีซิลิโคน ผ้าเคลือบใยแก้ว หนอนกันไฟ สีซิลิโคน ยางเคลือบใยแก้ว
| อุณหภูมิบริการ: | 1,000°F/550°C |
|---|---|
| เบสไฟเบอร์: | สายใยแก้ว |
| การเคลือบ: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
ผ้าหุ้มฉนวนกันความร้อน Fabri / Silicone Impregnated ไฟเบอร์กลาส Cloth
| ความกว้าง: | 1 / 1.5 เมตร |
|---|---|
| สี: | แดง |
| ยี่ห้อ: | Suntex |
37 ออนซ์
| อุณหภูมิยืน: | -50 ℃ ~ + 550 ℃ (1,000) |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 37 Oz./Sq.Yd. 37 Oz./Sq.Yd. +/-10% +/- 10% |
| ความหนา: | 0.036 นิ้ว |
17.5 ออนซ์
| ทนต่ออุณหภูมิ: | ตั้งแต่ -50 ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 17.5 ออนซ์/ตร.หลา |
| ความหนา: | 0.0175 นิ้ว |
ผ้าเชื่อมสีเทา 17 OZ ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสำหรับเชื่อมม่านและผ้าห่ม
| น้ำหนัก: | 17oz / sqyd |
|---|---|
| ความหนา: | 17 นาที |
| สี: | แดงหรือเทา |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนความร้อนเปลวไฟ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าใยแก้วชุบซิลิโคนวัสดุหน่วงไฟ 0.4 มม |
|---|---|
| คำสำคัญ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 0.4 มม |
| การเคลือบผิว: | ซิลิโคน |
สายใยกระจกซิลิโคนแบบครอบคลุมแบบหนัก สายใยกระจก
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | กลาง |
| ชนิดเส้นด้าย: | ซี-กลาส |

