ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ resistance silicone impregnated fiberglass cloth ] การจับคู่ 116 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าทนไฟ ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนทนไฟ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าใยแก้วชุบซิลิโคนวัสดุหน่วงไฟ 0.4 มม |
|---|---|
| คำสำคัญ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 0.4 มม |
| การเคลือบผิว: | ซิลิโคน |
2020 ที่ขายดีที่สุดซิลิโคนเคลือบไฟเบอร์กลาสผ้าใยแก้วซิลิก้าคุณภาพสูงสำหรับการเชื่อมด้วยอุณหภูมิ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าใยแก้วชุบซิลิโคนวัสดุหน่วงไฟ 0.4 มม |
|---|---|
| คำสำคัญ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 0.4 มม |
| การเคลือบผิว: | ซิลิโคน |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนไฟอุณหภูมิสูงผ้าใยแก้วสีเทาเงินทนความร้อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าใยแก้วชุบซิลิโคนวัสดุหน่วงไฟ 0.4 มม |
|---|---|
| คำสำคัญ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 0.4 มม |
| การเคลือบผิว: | ซิลิโคน |
ผ้าทนไฟ ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าใยแก้วชุบซิลิโคนวัสดุหน่วงไฟ 0.4 มม |
|---|---|
| คำสำคัญ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 0.4 มม |
| การเคลือบผิว: | ซิลิโคน |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน ยางซิลิโคน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าใยแก้วชุบซิลิโคนวัสดุหน่วงไฟ 0.4 มม |
|---|---|
| คำสำคัญ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 0.4 มม |
| การเคลือบผิว: | ซิลิโคน |
ซิลิกาเจลผ้าใยแก้วเคลือบซิลิกอน, ผ้าใยแก้วเคลือบ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าใยแก้วชุบซิลิโคนวัสดุหน่วงไฟ 0.4 มม |
|---|---|
| คำสำคัญ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 0.4 มม |
| การเคลือบผิว: | ซิลิโคน |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนความร้อน ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าใยแก้วชุบซิลิโคนวัสดุหน่วงไฟ 0.4 มม |
|---|---|
| คำสำคัญ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 0.4 มม |
| การเคลือบผิว: | ซิลิโคน |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนป้องกันไฟที่ใช้ในฉนวนกันความร้อน
| อุณหภูมิบริการ: | 1,000°F/550°C |
|---|---|
| เบสไฟเบอร์: | ไฟเบอร์กลาส |
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
0.9mm ความหนา 1000°F/550°C หนาวกันความร้อน สายใยแก้วเคลือบซิลิโคน
| Service Temperature: | 1000°F/550°C |
|---|---|
| เบสไฟเบอร์: | ไฟเบอร์กลาส |
| Coating: | two sided silicone rubber |
สารหน่วงไฟสิ่งทอลายทแยงทอผ้าซิลิโคนยางซิลิโคนเคลือบไฟเบอร์ 0.4 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สิ่งทอลายทแยงทอ 0.4mm ยางซิลิโคนเคลือบไฟเบอร์กลาสผ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
| คำสำคัญ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 0.4 มม |

