ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ resistance silicone impregnated fiberglass cloth ] การจับคู่ 116 ผลิตภัณฑ์.
ความร้อน1000ºFฉนวนความร้อนผ้าสำหรับท่อ Reparing เรซิ่นไฟเบอร์กลาส Lagging
| น้ำหนัก: | 530 ก. / ตร.ม. |
|---|---|
| ความหนา: | 0.58 มม |
| สี: | สีขาว |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนสำหรับ Expansion Joint, ม่านกันไฟ, ม่านควัน, ผ้าห่มเชื่อม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนขนาด 0.4 มม |
|---|---|
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
| คำสำคัญ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 0.4 มม |
ผ้าลูกกลิ้งไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคนทนความร้อนสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนขนาด 0.4 มม |
|---|---|
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
| คำสำคัญ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 0.4 มม |
ผ้ากันไฟไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคนสำหรับป้องกันการเชื่อม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนขนาด 0.4 มม |
|---|---|
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
| คำสำคัญ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 0.4 มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนด้านเดียวสำหรับม่านควันและไฟ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนขนาด 0.4 มม |
|---|---|
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
| คำสำคัญ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 0.4 มม |
การผลิตไฟเบอร์กลาสผ้าเคลือบซิลิก้าวัสดุใยแก้ว
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ความหนา: | 0.65มม |
ซิลิก้าอุณหภูมิสูงผ้าใยแก้ววัสดุกันไฟ
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
| ความหนา: | 0.65mm |
ผ้าใยแก้วทนทานต่ออุณหภูมิที่สูงเกินไปสำหรับการหุ้มฉนวนแบบถอดได้
| อุณหภูมิต่อเนื่องสูงสุด: | 1100°F(550°C) |
|---|---|
| ความหนา: | 0.016 นิ้ว (0.4 มม.) |
| น้ำหนัก: | 15 Oz./Sq. 15 ออนซ์/ตร.ม. Yd. หลา (510 g/sqm) (510 ก./ตร.ม.) |
ผ้าใยแก้วเคลือบเวอร์มิคูไลท์สำหรับกันไฟและผ้าห่มเชื่อม
| น้ำหนักที่กำหนด: | 620 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 0.914 เมตร |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.68 มม |
ทนอุณหภูมิสูง 96% Sio2 High Silica Fabric
| น้ำหนักที่กำหนด: | 620 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 0.914 เมตร |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.68 มม |

