ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ e glass fiberglass fabric ] การจับคู่ 1672 ผลิตภัณฑ์.
การผลิตไฟเบอร์กลาสผ้าเคลือบซิลิก้าวัสดุใยแก้ว
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ความหนา: | 0.65มม |
High-Temperature Vemiculite Coated Silica Fiberglass Welding Blanket with 1800C Resistance Fireproof Fire Blanket
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
Fireproof Welding Blanket with 460 g/sqm Weight and Twill Weave for High Temperature Resistance
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
High-Temperature Fireproof Welding Blanket 460 g/sqm 0.41 mm Up to 1800C Heat Resistant Flame Retardant Welding Mat
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
Double Sided Silicone Coated Texturized Fiberglass Cloth Welding Blanket with 50 m / 100 m Roll Length
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
Liquid Silicone Rubber Coated Double Sided Corrosion Resistant Fiberglass Welding Blanket Fire Retardant
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
ผ้าฉนวนหม้อไอน้ำ | แคลเซียมซิลิเกตเคลือบ 1.5 มม., ใยแก้วทนไฟอุณหภูมิสูง
| ต้นกำเนิดผ้าใยแก้ว: | จีน |
|---|---|
| จัดส่ง: | จัดส่งหรือทางอากาศด่วน |
| น้ำหนักผ้าใยแก้ว: | 1100 ก./ตร.ม |
ผ้าทอผ้าใบไฟเบอร์กลาสทอผ้าผ้าม่านผ้าห่มไฟดับเพลิง
| ความกว้าง: | 152 |
|---|---|
| สี: | สีขาวหรือ OEM |
| อุณหภูมิ: | 550 C องศา |
วัสดุป้องกันสภาพอากาศสำหรับคอนเนคเตอร์แบบยืดหยุ่น: ผ้าใยแก้วเคลือบนีโอพรีนสีดำ
| ทนต่ออุณหภูมิ: | ตั้งแต่ -50 ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 500 กรัม/ตร.ม |
| ความหนา: | 0.35 มม. หรือ OEM |
ผ้าใยแก้วเคลือบ Ptfe ทนต่ออุณหภูมิสูงสำหรับผ้าม่านอุตสาหกรรม
| น้ำหนักรวม: | 580 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างทั้งหมด: | 1,000มม.1550ม |
| ความหนารวม: | 0.43มม |

