ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ e glass fiberglass fabric ] การจับคู่ 1672 ผลิตภัณฑ์.
ความคงตัวทางเคมีสูง ผ้าใยแก้วเคลือบนีโอพรีน ข้อต่อการขยายตัวสีดำ ทนต่อสารเคมี
| ทนต่ออุณหภูมิ: | ตั้งแต่ -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 600 กรัม/ตร.ม |
| ความหนา: | 0.45 มม |
150C สะท้อนความร้อน 0.75 มม. ผ้าอลูมิเนียมฟอยล์เคลือบใยแก้วเชื่อมม้วนผ้าห่มกันไฟ
| Pattern: | Plain |
|---|---|
| Application: | Welding blanket |
| Thickness: | 0.75mm |
เครื่องกันความร้อน สีซิลิโคนเคลือบผ้าใยแก้ว
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
ผ้าซิลิโคนอุณหภูมิสูง ทนต่อไฟ ผ้าซิลิโคนเคลือบใยแก้ว ทนต่อไฟ
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
ผ้าใยแก้ว 7628 1.3 มม. ม้วนทอจำนวนมาก ม้วนฉนวนยืดหยุ่นสำหรับฝาครอบป้องกันท่อไอเสียเครื่องยนต์
| แอปพลิเคชัน: | ฝาปิดท่อไอเสีย |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1,000g/sq.mtr |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 550 ค |
ผ้าใยแก้วทอขนาดใหญ่ 26 ออนซ์ สำหรับฉนวนกันความร้อนจากประกายไฟเชื่อม
| แอปพลิเคชัน: | ฉนวนกันความร้อน |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 880ก./ตร.ม |
| อุณหภูมิการทํางาน: | 550 องศาเซลเซียส |
26oz Bulk E Glass ห่อหุ้มผ้าไฟเบอร์กลาสทอผ้าสำหรับประกายไฟผ้าห่มฉนวนกันความร้อน
| ใบสมัคร: | ฉนวนประกายไฟ |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 880 ก. / ตร.ม. |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 550 C |
Alkali ฟรีไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูงผ้าผ้าใยแก้วรู้สึก
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ความหนา: | 20mm หรือกำหนดเอง |
| ความกว้าง: | 1m, 1.2m, 1.5m หรือกำหนดเอง |
ผ้าใยแก้วซิลิก้าสูงสำหรับเคลือบด้วยอีลาสโตเมอร์และโพลิเมอร์ต่างๆ
| หน่วยน้ำหนัก: | 18 ออนซ์/ตร.ว |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1 หลา |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.024นิ้ว |
เทปไฟเบอร์กลาสฉนวนกันความร้อนทนความร้อนสูง
| หน่วยชั่งน้ำหนัก: | 32.4 ออนซ์/ตร.ว |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1,000มม. 1520มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.055 นิ้ว |

